ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว แสนตรีเวทย์

[คัดลอกลิงก์]
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-4-15 00:33
แต่ละท่านถือว่า ไม่ธรรมดาจริงๆ

ถ้าออกแนวนี้ ผมว่าคุ้มครองมีแน่นอน ไม่ใช่แค่เสน่ห์เมตตา ชอบมากๆ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-15 00:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประสบการณ์ด้านโชคลาภก็มีนะ ก่อนสงกรานณ์กำลังขาดเงินจำนวนหนึ่งค่อนข้างจำเป็น แต่พอมีแสนตรีเวทย์ ท่านก็ให้เงินมาใช้จำนวนหนึ่ง พอแก้ขัดสนครับ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-15 00:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-15 00:36
ถ้าออกแนวนี้ ผมว่าคุ้มครองมีแน่นอน ไม่ใช่แค่เสน่ห์เมตตา ชอบมากๆ

มีเต็มครับ อย่างที่ผมเคยเล่าในตอนแรก  มีมอไซด์ขับปาดหน้าผมเหมือนจะเอาเรื่อง เพราะผมขับเลนส์ขวาแต่วิ่งช้าขวางทางพี่เขา(เดาเอาเองนะคือ เห็นว่าเขาจะมาหาเรื่องแหละครับ หมวกกันน็อคก็ไม่ใส่ ) แต่พอเขาหันมา แล้วเขาก็หันกลับไปเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-4-15 00:42
มีเต็มครับ อย่างที่ผมเคยเล่าในตอนแรก  มีมอไซด์ขับป ...

สุดยอดมากๆ รุ่นนี้

สมแล้วที่อาจารย์และคศช ตั้งใจกันเต็มที่ ทั้งมวลสารและพิธีกรรม
ประสบการณ์ร้อนแรงจริงๆครับ แสนตรีเวทย์
ขอบคุณคุณ Majoy ครับ อุตว่าช่วยก้อปมาลง
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-14 21:46
รีวิว ขุนแผนแสนตรีเวทย์ จากคุณแชมป์

-ตะกรุดทองคำ-

ล่าสุด พี่มัดหมี่ขอโชคลาภดู บอกจะใส่กรอบงามๆ ให้ พี่แกซัดสามตัวตรงบวกสองตัวล่างไปเรียบร้อย
แรงจริงๆ แรงแบบต่อเนื่อง
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-16 18:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2015-4-16 19:06

บ้านพี่มัดหมี่อยู่ไหน  ไปเที่ยวบ้านพี่มัดหมีกัน  ไปกินฟรี พี่ไม่ชวนแต่น้องจะไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้