ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว แสนตรีเวทย์

[คัดลอกลิงก์]
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-6-15 15:26
ผมเองก็กลับมาใช้ตะกรุดทองคำเช่นกันครับ   เนื้อเกสรใ ...

สุดยอด แรง เร็ว เห็นผลชัดเจน
สุดยอด

เอามาเล่ามั่งเลย เก็บรายละเอียดคนเดียว กลัวโดนจับได้อ่ะดิ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-17 01:24
เอามาเล่ามั่งเลย เก็บรายละเอียดคนเดียว กลัวโดนจับได้อ่ะดิ

นั่นไง เงียบกริบ ที่เงียบๆ นี่ เดี๋ยวผมให้ครูเจี๊ยบตามสืบ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-18 00:50
นั่นไง เงียบกริบ ที่เงียบๆ นี่ เดี๋ยวผมให้ครูเจี๊ยบตามสืบ

ใครใช้ตะกรุดทองคำอยู่ มาเล่าประสบการณ์ให้ฟังบ้างครับ หลายๆ คนรวมถึงผม ประจักษ์ชัดแล้วทีเดียว
วันนี้ห้อยพระขุนแผนแสนตรีเวทย์ กับตะกรุตนะเสน่ห์ช้าง
พกติดตัวเสมอครับ
ช่วงนี้แขวนพระราม ว่าจะเอาแสนตรีเวทย์แสนรัก มาแขวนวันหยุดไว้ลั้นลั้นลา
วันทำงานค่อยขอองค์รามท่านออกศึก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้