ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว แสนตรีเวทย์

[คัดลอกลิงก์]
121#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-18 09:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-9-18 06:41
ช่วงนี้ใช้พระศรีรามกับดวงตราอาถรรพ์สลับกัน ใครมีประสบการณ์แสนตรีเวทย์เพิ่ม มาเล่าสู่กันฟังหน่อยครับ

ไม่ได้แขวนแสนตรีย์เวทย์เลย แขวนแต่ ดวงตราอาถรรพ์ไว้ตรงกลางแบบสามห่วง  กับ พระศรีราม
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-9-18 09:45
ไม่ได้แขวนแสนตรีย์เวทย์เลย แขวนแต่ ดวงตราอาถรรพ์ไว้ตรงกลางแบบสามห่วง  กับ พระศรีราม

ทำแบบเหน็บไว้สักชุดสิครับ วันไหนไม่แขวนองค์ใหญ่ ก็เหน็บองค์เล็กติดกระเป๋าเสื้อไปตลอด
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-10 10:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เงินทองขาดมือ ก็ขอแนะนำ แสนตรีเวทย์นี่แหละครับ
ขอบคุณครับ
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-10-10 10:13
เงินทองขาดมือ ก็ขอแนะนำ แสนตรีเวทย์นี่แหละครับ

majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-7-27 21:33
ใครใช้แสนตรีเวทย์ทุกวันหรือเป็นประจำบ้างหนอ ขอเสียงหน่อย

ทั้งพิมพ์เล็กพิมพ์ใหญ่ครับ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2015-10-22 12:38
ทั้งพิมพ์เล็กพิมพ์ใหญ่ครับ

สุดยอดไปเลย ผมใช้แล้วเมตตากับโภคทรัพย์เด่นมากๆ
กลับมาแขวนปุ๊ป มีประสบการณ์ปั๊ม

จากรอบก่อนไปงานแต่งานขอนแก่น อยู่ๆ กฌ ได้ upgrad ห้องธรรมดา เป็นห้องสวิท ทั้งที่ คนจองหลายห้องและหลายห้องเป็นห้องเจ้าภาพที่จ่ายกับโรงแรมเยอะมาก และอีกเรื่องคือสิทธิ์กินอาหารราคาเด็กทั้งที่ร้านนี้ปกติกินราคาเต็มแล้ว

รอบนี้ เดินทางมาต่างจังหวัด ต้องการห้องชั้นบนสุด เห็นทิวทัศน์ดี แต่ห้องเต็มหมด วันนี้มาถึงโรงแรม อยู่ๆ พนักงานจัดห้องชั้นบนให้ เรียกว่า สลับกับคนอื่นแหง

ไปตลาด ซื้ออาหารทะเล ปูม้าโลหะ 360บาท ซื้อหนึ่งกิโล เลือกเอาตัวใหญ่ๆ เจ้าของร้านคิดให้ 280บาท เฉยๆ อืม......
สาธุครับ ^__^
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-10-23 22:30
กลับมาแขวนปุ๊ป มีประสบการณ์ปั๊ม

จากรอบก่อนไปงานแต่ ...

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้