ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว แสนตรีเวทย์

[คัดลอกลิงก์]
161#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-3 09:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2016-4-3 18:16
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-4-3 08:52
ใครใช้อยู่ ณ ช่วงนี้บ้างครัช

บายน ลาภผล นั่งรถเมล์ ไม่เก็บตัง ไม่ใช่เพราะคนแน่น ทั้งคนมีผมคนเดียว แต่เขาไม่ยอมเดินมาเก็บตัง
แถมเจอเงินตกอีกด้วย แม้เป็นการเล็กน้อย ก็ถือว่า เป็นเรื่องดี
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-4-3 09:47
บายน ลาภผล นั่งรถเมล์ ไม่เก็บตัง แถมเจอเงินตกอีกด้วย แม้เป็นการเล็กน้อย ก็ถือว่า เป็นเรื่องดี

นั่น เจอตัวคนนึงแล้ว
พี่ๆครับ ตอนนี้ยังหาได้อยู่ไหมครับ
164#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-3 18:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Drunken ตอบกลับเมื่อ 2016-4-3 17:10
พี่ๆครับ ตอนนี้ยังหาได้อยู่ไหมครับ

สายตรง โทร 089-024-0386
Drunken ตอบกลับเมื่อ 2016-4-3 17:10

ยังพอหาได้บางเนื้อครับ แต่พวกตะกรุดทองคำและเนื้อผงพรายบายน ไม่แน่ใจ
ช่วงนี้แขวนแสนตรีเวทย์ ครับ ดูเบาๆ โปร่งๆ สงบๆ ยังไงไม่รู้ สบายๆ เลย
ช่วงหลังๆ ลองกลับมาแขวนแสนตรีเวทย์ ตะกรุดทองคำ อาจคิดไปเอง แต่รู้สึกปลอดโปร่ง เบาสบาย หากจับสังเกตุตัวเองดีๆอารมณ์ดูสบายๆ เบาๆ ไม่รู้ บอกไม่ถูก แต่สบายๆ
168#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-22 11:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2016-4-22 19:33
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-4-22 09:55
ช่วงหลังๆ ลองกลับมาแขวนแสนตรีเวทย์ ตะกรุดทองคำ อาจค ...

อารมณ์เดียวกันเลย  หากวันไหนรู้สึกหนักๆเหนื่อยเครียดๆ  ผมก็จัดแสนตรีย์เวทย์มาแขวนเดี๋ยวเช่นกัน  แขวนแล้วอารมณ์ดี  มีพลังปักเข้ากลางหัวใจเลยนะขอบอก    แขวนแล้วชอบเห็นอะไรไว ที่หางตา  อารมณ์เดียวกับนาคเกี้ยวเลย

จากประสบการณ์รุ่นนี้ ผบ. ถึงกับยอมรับ เวลาเดินทางไปเที่ยวมักจะติดไปด้วย เพราะจะได้อะไรพิเศษๆ เสมอเช่น ได้อัพห้องเป็นห้องสวีท ได้ห้องวิวดีพิเศษแบบไม่ได้ขอ แต่คนอื่นไม่ได้ ได้ส่วนลด ได้.....ฯลฯ

She ถึงขนาดอยากแขวนพิมพ์เล็ก แต่เรายั้งไว้ กลัวอิทธิคุณขุนแผน เราลั้นลาคนเดียวพอ กิกิกิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้