ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว แสนตรีเวทย์

[คัดลอกลิงก์]
รอนิดนะแบ็งค์แห้งไม่ทัน...
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-5-11 07:40
รอนิดนะแบ็งค์แห้งไม่ทัน...

เอาเตารีดนาบเลยท่านพี่
คงไม่ต้องถึงเตารีดหรอก นะ คุณArt ช่วงนี้แดดแรง เดี๋ยวอาทิตย์ก่อนเปิดเทอมจะรีบเข้าไปเคลีย์จะได้นำชุดแสนตรีเวทย์ กลับไปบูชาซะที...
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-5-17 10:01
คงไม่ต้องถึงเตารีดหรอก นะ คุณArt ช่วงนี้แดดแรง เดี๋ยว ...

ตะกรุดทองคำ ผมว่าแจ่มมากๆ เนื้อบายนช้อยู่ก็ดีมากครับ ตะกรุดทองคำ-เงิน เนื้อเกสรแก่สีผึ้ง ยังไม่ได้ลองเลย
ตะกรุดทองคำคง เกินงบ ( พึ่งจ่ายค่าเทอม 2 สาวไป กระเป๋าเบาสุดๆ ) เลยได้แค่ ตะกรุดทอง/เงิน กับ เนื้อผสมผงพรายบายน มาครอบครอง ครับ คุณArt  อ่อแล้วยังเก็บ ตะกรุดสามพันตรึงพอกผง อีกหนึ่งดอก ....พอเพียง ครับ พอเพียง ....
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-5-17 23:32
ตะกรุดทองคำคง เกินงบ ( พึ่งจ่ายค่าเทอม 2 สาวไป กระเป๋า ...

เนื้อพรายบายน เมตตาก็ดีนะครับ คนที่ประชุมอยู่ในห้องเดียวกันเป็นกลุ่ม ไม่มีกิจอะไรต้องคุย เค้ามองจ้อง พยายามให้เราทัก เราทำไม่เห็น วันนี้ทักเราก่อนเลย ยิ้มแย้มแจ่มใส  เมตตาดีเช่นกันครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-21 23:47
เนื้อพรายบายน เมตตาก็ดีนะครับ คนที่ประชุมอยู่ในห้อ ...

ญ. หรือ ช.  
คุณ Art ไปอยุ่แดนไกลอย่างนั้น คงไม่กำจัดเรื่องเพศหรอกครับ ชายก็ได้หญิงยิ่งดี ....ใช่ปะ ...พูดคุยนะ คิดอะไรรู้นะ 555  
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-22 08:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ห่างหายไปสักพัก ไม่ใช่เลิกรักหรือศรัทธา แต่อยู่ช่วงฝึกวิชา เตรียมใช้ปากกาเข้าฟาดฟัน........

หลังจากโดนพระรามดุไป ก็ไม่ค่อยแขวนแสนตรีเวทย์เท่าไหร่ แต่ก็ไม่วาย  แอบแขวนแป็บๆ ไม่ใช่เพราะเจ้าชู้ เพียงแค่อยากรู้ประสบการณ์ ตื่นเต้นทุกครั้งที่แขวน แสนตรีเวทย์
   เข้าเรื่องเลยดีกว่า  บายนใช้เรียกคนเข้าหาจริงๆ
1)ในมหาลัยมีรถจอดในช่องที่ห้ามจอด  มีคนเดินหน้าผมประมาณ5คน มีคนเดินตามมาอีกหลายคนเพราะไม่ได้สนใจ พอเดินผ่านรถที่จอดขวาง พนง.เข้ามาหาบอกว่า รถพี่หรือป่าว  ผมก็บอกว่าไม่ใช่ แล้วเขาก็บ่นๆให้ฟังว่า มาจอดได้ไง คนขับแย่จัง ผมก็ยิ้มๆ  ที่แปลกคือ ผมเห็นเขายืนมองๆ นานแล้ว คนผ่านหน้าเขาหลายคน ไม่เห็นทัก แต่ไม มาทักผมคนเดียว
2)จอดรถในซองที่อยู่ในห้าง ผมกลับมาเอาหนังสือไปอ่าน ระหว่างรอหลานเรียน มีรถคันข้างๆ แบบมีเสาบังด้วยนะ ชะโงกหน้ามา บอกว่า เข้ากำลังจะออกเหมือนกัน แต่มีรถขวางอยู่ ทั้งที่ยามกำลังเข็นรถทีาอยู่หน้าเขา ผมก็ยิ้มๆ พูดเพียงครับๆ ขับรถดีๆนะครับ โชคดีครับ
  เนื้อเกสรไม่ค่อยได้แขวน เรื่องเสน่ห์ไม่ต้องพูด มีเต็ม คนเหลียวหลังก็มี เป็นจังงังก็มี คือมองหน้าแล้วหยุดดูสักพัก กินฟรีก็มี คนอื่นฟรีมื้อเดียว เราฟรี2มื้อ แต่ที่ต่างไปคือ ทีป้องกัน ปกป้องด้วย คนไม่ดี มีเหตุให้ต้องเลิกลา ไม่พบไม่เจอ
    อิทธิคุณ อีกอย่างที่ไม่ขอลอง แต่ทราบว่ามี เพราะท่านเมธ นำไปเสกเพิ่มมาให้ นั้นคือคงกระพัน  ใครลองด้านนี้ก็บอกด้วยแล้วกัน ส่วนผมไม่ขอลอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้