ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ แตกใจความมหาเสน่ห์ ~

[คัดลอกลิงก์]
กลางวันน่าจะเป็นวิชาช้างเผือก
อันนี้ท่านพูดแต่ผมเฉยๆ
Tim ตอบกลับเมื่อ 2015-5-6 06:03
กลางวันน่าจะเป็นวิชาช้างเผือก
อันนี้ท่านพูดแต่ผมเฉยๆ

ช่วยลงรายละเอียดวิชาช้างเผือกหน่อยครับพี่ทิม

ขอบคุณครับ
อยากได้คาถานกถึดทือ แบบที่พี่ทิมใช้ครับ...ขอบคุณครับ
ท่านว่าเป็นมหาลาภเด่นมากหากินง่ายๆทีละกำใหญ่ๆ
ผมพอดีถามท่านว่าเอาฟันช้างมาแกะนกถึดถือคงดี
ท่านถึงพูดถึงวิชาช้างเผือก แต่ผมจดจ่อแต่วิชานกถึดถือ
เลยอดได้ช้างเผือก เพิ่งมาสนใจก็ตอนนี้ที่มาถามกันนี่ละครับ
เสียดายยยยจัง
วิชานกถึดถือ อยากรู้จังเลยครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-5-5 18:49
วิชานกถึดถือ อยากรู้จังเลยครับ

จะดีเหรอครับ ผมก็ว่าแรงไป
คนที่จะใช้ต้อง
1 สภาพ ณ เวลานั้น หากินจริงๆไม่มี ญ ใดๆโดยรอบ
2 ต้องเป็นคนที่อยู่ในสถานะที่จะต้องใช้วิชานี้จริงๆ
เพราะจริงๆแล้วสามารถใช้วิชาอื่นแทนได้ในเรื่อง
ทำมาหากิน หรือแม้แต่หาสนุก
อยากเรียนคาถานกถึดทือ แบบที่พี่ทิมใช้ครับ ส่งPM ก็ได้ครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย orisis เมื่อ 2015-5-6 10:38

อยากเรียนด้วยคนคร้าบบบบ เป็นคนใฝ่รู้ครับ
Tim ตอบกลับเมื่อ 2015-5-6 10:05
จะดีเหรอครับ ผมก็ว่าแรงไป
คนที่จะใช้ต้อง
1 สภาพ ณ เว ...

แบบข้อ 1 นี่ ญ โดยรอบจะมีผลอย่างไรหรือครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้