ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ แตกใจความมหาเสน่ห์ ~

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย orisis เมื่อ 2015-2-24 10:26

รอติดตามครับ..พี่ทิม..คาถาหลวงปู่ดู่ ผมท่องเพลินๆ แล้วเห็นตัวเอง ใส่ชุด ยังกับเทวดาเลยครับพี่ทิม  ปีที่แล้ว ผมเจอพระประหลาด บอกว่าจะมาปลดปล่อยดวงวิญญาณ ประมาณ ๓๐ ดวง ให้ผมถือบาตร ถือกลดให้ พอทำพิธีเสร็จ เดินเร็วมาก พอห่างจากผมสัก ๑๐ เมตร หายตัวไปต่อหน้าต่อตา  ก่อนไปท่านบอกผมว่า ท่านรีบไปช่วยที่อื่นๆอีก ท่านว่าท่านเป็นลูกศิษย์พระศรีอารย์

ปล.ความเห็นส่วนตัว..สงสัย พี่ทิม คงมีหน้าที่ไปปลดปล่อย วิญญาณ อินเดียน คนดำ ฯลฯ ในอเมริกา กระมังครับ
รอติดตามครับพี่ทิม
รอเช่นกันครับ ขอบคุณครับ
ผมเคยสวดภาวนาคาถาอยู่นานโดยใช้ลูกประคำ
จะมาถึงจุดหนึ่งที่แผ่วๆแล้วภาวนาเบาๆโดยสามารถหายใจออก
ภาวนาแล้วหายใจเข้าภ่าวนาก็ได้ จริงๆแล้วมันก็ดูเป็นธรรมชาติดี
ไม่ต้องตะขุกตะขักจังหวะร่างกายในเวลาหายใจ
คืองี้ครับเรื่องคาถามหาละลวยลมของพ่อขุนแผน ก็มีวิธีลักษณะนี้
ทำใจให้เย็นจิตหวานสดชืืื่นอ่อนโยน จิตอยู่ที่ปากกับอารมณ์ยิ้มมหาเสน่ห์
แล้วร่ายคาถาพร้อมหายใจเข้าสวดเบาๆ เอาพระเวทย์เข้าท้อง
เมื่อจบแล้วจะเป่าออก ให้ฝึกแบบปากปิดไว้เอาอากาศออกมาจนแก้มพอง
เมื่ออ่าปากปล่อยออก จะเห็นไอน้ำบางๆ นี่คือวิธีฝึก
เมื่อทำได้ชำนาญจึงเป่าออกสำรวมๆปกติ  เป็นคาถาทีีใช้รวมกับขุนแผนหลวงปู่ได้
คือใช้จิตโยงถึงพระที่ห้อยไปด้วย

นะละลวยลืมผัว โมละลวยลืมเมีย พุทละลวยลืมห้อง 
ธาละลวยลืมวัง ยะละลวยลืมจืต จิตชายหญิงทั้งหลายมานี้สวาหะ

เอ้า เอาไปฝึกครับ บทนี้แม้ทำได้ ใครต้องพลันจิตหลุด
หลุดหลงไหลเมตตาระทวยๆ มหาละลวยยิ่งนัก

Tim ตอบกลับเมื่อ 2015-2-24 18:09
ผมเคยสวดภาวนาคาถาอยู่นานโดยใช้ลูกประคำ
จะมาถึงจุดห ...

ครับผม
ขอบคุณครับพี่ทิม
ผมลองเอานิ้วแตะข้อมือซ้ายแล้วเดินสมาธิคาถาปิโยแล้ว
บ่ายวันนั้นคนโทรศัพท์มั่วเข้ามาหาเยอะมากเลยครับ งงไปเลย
LightGuardian ตอบกลับเมื่อ 2015-2-26 22:25
ผมลองเอานิ้วแตะข้อมือซ้ายแล้วเดินสมาธิคาถาปิโยแล้ว ...

มันเป็นการเดินพลังครับ ถ้าเป้าหมายไม่มี
จะมีสิ่งบ่งบอกแทน แต่ก่อนนั้นผมจะดูวิชาอะไร
ผมจะสวดทำสามวันเพื่อหาเอกลักษณ์ของคาถานั้น
เล่นมหานิยมดู ปรากฎว่ามีแต่คนแปลกหน้ามาเล่นเฮฮาบริเวณบ้านหน้าตาเฉย
ปิโยนั้่นดีมากแล้วครับเพราะเขารักดีสบายใจสูงเราคือเราที่เขารัก
ผมสวดคาถาเงินล้านนี่เดินไปไหนทำอะไรจะต้องเจอคนมาทางเดียวกัน
ขนาดดึกๆดื่นๆ ทางเปลี่ยวๆ จนผมเองก็เบื่อคนไปเลย
ถ้ามีเงินพอแล้วอยากอยู่เงีียบๆซักพััก แล้วเดินคาถามหาอำนาจดู
แหม่ สงสัยแมงวันซักตัวคงไม่มาแน่ๆ  เรืื่องพลัังคาถานีีสามารถปล่อยออกมา
ทางสายตาด้วยครับ

ปล่อยออกมาทางสายตา??

เอ่อพี่ทิมคับ ผมไม่ค่อยว่างสวดคาถา คาถาเงินล้านแมงมุมทองนี่ผมสวดตั้งแต่อาบน้ำจนแต่งตัวเสดพร้อมกันไปเลยนะคับ ไม่งั้นไม่ครบ 108 จบคับ กลางคืนไม่ว่างสวดคับ กลับมาบ้านสลบเหมือดแล้วคับ
orisis ตอบกลับเมื่อ 2015-2-23 19:16
รอติดตามครับ..พี่ทิม..คาถาหลวงปู่ดู่ ผมท่องเพลินๆ แล้ ...

เป็นวิชาที่ล.ป.ดู่ผูกขึ้นมาเพื่อรับพลังจักรพรรดิแต่ท่านไม่ให้ขาดพระด้วยครับ
นำเอาพระรัตนตรัยมาคุมด้วย มีผลทางคุมผู้สวดได้ให้มีจิตใจลงตัว
และทำสมาธิได้ดีขึ้น ผมค้นอยู่นานแต่เป็นแนวเดียวกันกับทีีผมหาทุกประการ
เพียงแต่แนวผมมีปราบๆ อยู่ และเข้าอาถรรพสูงๆ
คือพยายามแกะศาสตร์ล.ป. ชื่น นั่นเอง
ซึ่งจะว่าไปแล้วก็อันเดียวๆกันเพราะเมื่อเข้าสู่จุดสูงๆจะสามารถแตกแขนงอีกก็ได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้