ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2023-3-20 21:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยววันพุธมีงานสำคัญครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ต้องตระเตรียมงานให้เรียบร้อย งานนี้พลาดไม่ได้เลยครับ วันนี้ร้อนมากครับหลวงปู่  สงสัยฝนน่าจะใกล้ตกวันสองวันนี้ เอาให้ดีวันพฤหัสบดีหรือศุกร์ก็ได้ครับ ที่ที่อยู่หลวงปู่อยู่สบายไหมครับ อากาศกำลังดีไหมครับ  ไปแล้วครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2023-3-21 07:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด

วันนี้วันพระ จัดขันธ์ห้าเสร็จเรียบร้อยครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ
โพสต์ 2023-3-21 23:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้เตรียมงานน่าจะเรียบร้อยแล้วครับหลวงปู่ กลับมาถึงบ้านเกือบสองทุ่ม พรุ่งนี้วันจริงนะครับ พลาดไม่ได้ครับ ต้องไปแต่เช้ามืดเลยครับ วันนี้ผมกลับมาถวายขันธ์ ห้าหลวงปู่แล้วนะครับ จะนอนแล้วครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่วันพระครับ
โพสต์ 2023-3-22 07:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ
ขอให้มีช่องทางหาเงินใช้หนี้ ให้หมดเร็วๆๆด้วยเทอญ
โพสต์ 2023-3-22 20:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้งานสำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดีครับหลวงปู่ สำเร็จด้วยความสามัคคีร่วมไม้ร่วมมือของเพื่อนๆและพี่น้องทั้งหลายครับ พรุ่งนี้ต้องไปทำงานที่บางปะหันครับหลวงปู่ ไม่รู้ว่าจะเสร็จเมื่อไหร่ แต่ก็อยากกลับไวๆครับ เพราะวันศุกร์ต้องไปวัฒนานคร หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2023-3-23 07:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2023-3-23 21:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กลับมาถึงแล้วครับหลวงปู่ เดี๋ยวพรุ่งนี้ต้องไปวัฒนานครครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2023-3-24 07:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 2023-3-25 07:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 2023-3-25 21:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ เมื่อวานหลังจากกลับมาจากวัฒนานครก็แวะนอนที่บ้านหนองเสือครับ วันนี้ก็ติดปั้มน้ำตัวใหม่แทนตัวเก่าที่มันพังไป ทุลักทุเลพอสมควรครับ ไม่ได้ทำมันบ่อยๆครับ แต่ก็พอทำจนมันสำเร็จได้ วันนี้ร้อนมากเลยนะครับ ขนาดอยู่ในสวนยังร้อนครับ พรุ่งนี้ต้องพาแม่กับพ่อไปบ้านเขาที่ชลบุรีครับหลวงปู่ ไปแต่เช้าครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้