ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
กราบนมัสการหลวงปู่
ขอบารมีหลวงปู่ อำนวยอวยพร
ขอให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆด้วยเทอญ
วันนี้งานเรียบร้อยดีครับหลวงปู่ พรุ่งนี้อาจจะต้องเดินทางไปต่างจังหวัดอีกแล้วครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
ขอบารมีหลวงปู่ อำนวยอวยพร
ขอให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆด้วยเทอญ
ตอนนี้อยู่ที่จังหวัดพิจิตรครับหลวงปู่ มาทำธุระครับ ตอนนี้สามทุ่มจะครึ่งแล้วอากาศเริ่มเย็นแล้วครับหลวงปู่ หลวงปู่จะจำวัดหรือยังครับดึกแล้ว กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้ยังอยู่พิจิตรอยู่นะครับหลวงปู่ เมื่อเช้ามืดอากาศหนาวเลยครับหลวงปู่ น่าจะกลับวันจันทร์แหละครับ ยังไม่เสร็จธุระเลยครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ยังอยู่พิจิตรอีกคืนครับหลวงปู่ กลับพรุ่งนี้ครับ วันนี้ที่นี่อากาศหนาวกว่าเมื่อวานนะครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ตั้งแต่เมื่อคืนวานนี้ แล้วก็รีบจัดทำขันธ์ห้าถวายครับ วันนี้อาการไม่ค่อยดีเท่าไหร่ เหนื่อยๆเพลียๆครับสงสัยพักผ่อนไม่ค่อยพอ ผมจะนอนแล้วนะครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
พรุ่งนี้วันพฤหัสอีกแล้วครับหลวงปู่ ต้องรีบไปเปิดระบบเสียงตามสายภายในสำนักงานตอนเช้าครับ สายๆเจ้านายให้ไปวัด ดูสถานที่เกี่ยวกับงานครับ ช่วงบ่ายต้องจัดเตรียมสัมภาระที่พี่ๆเขาต้องเดินทางไปต่างจังหวัดครับ น่าจะยุ่งอยู่ครับหลวงปู่ เมื่อครู่นี้ผมสวดมนต์ตามที่อาจารย์บอกมาแล้วครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับจะห้าทุ่มแล้ว ผมใกล้จะนอนแล้วนะครับ กราบหลวงปู่ครับ กราบอาจารย์ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้