ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2023-3-2 07:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีด้วยเทอญ
โพสต์ 2023-3-2 21:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พรุ่งนี้ต้องเดินทางไปต่างจังหวัดอีกแล้วครับหลวงปู่ ดีทื่อยู่ใกล้ๆไม่ไกลเท่าไหร่ครับ ละแวกสระบุรี ปากช่อง วังน้ำเขียวครับ ไปแต่เช้าครับ เดี๋ยวผมจะนอนแล้วครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2023-3-4 07:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
โพสต์ 2023-3-5 22:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ ไปอยู่แถววังน้ำเขียวและปากช่องตั้งแต่วันศุกร์ที่ผ่านมาครับ งานสำเร็จลุล่วงด้วยดีครับ ที่ๆผมไปพักอยู่อากาศหนาวมากเลยครับ ตั้งแต่หัวค่ำยันเช้าเลย ไม่อยากจะโดนน้ำเลยครับหลวงปู่ มันเย็นเฉียบเลย เหมือนเป็นการฝึกตนเลยครับ ทำให้ได้รู้ได้เห็นอะไรหลายๆอย่างครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ เดี๋ยวผมจะนอนแล้วครับ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2023-3-6 23:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้พาพ่อกับแม่ไปบ้านที่ชลบุรีมาครับหลวงปู่ เห็นว่าเขาอยากกลับไปอยู่บ้านเดิมครับ ผมก็ไปเดินไฟทำโน่น นี่
นั่นก็ยังไม่แล้วเสียทีครับ คงต้องไปอีกหลายรอบ ช่วงนี้ไม่ได้ไปบ้านที่หนองเสือเลยครับสามอาทิตย์แล้ว ฝากบริวารของหลวงปู่ช่วยดูแลให้ผมด้วยนะครับ แล้วผมจะรีบไปดูครับ วันนี้ช่วงสายๆผมถวายพานขันธ์ห้าแล้วนะครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่วันมาฆบูชาครับ
โพสต์ 2023-3-7 07:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
โพสต์ 2023-3-7 21:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ช่วงนี้ไม่รู้เป็นอะไรครับหลวงปู่รู้สึกกล้ามเนื้อมันไม่แข็งแรงเท่าไหร่ หลังฉีดวัคซีนโควิดไปแล้ว เคยถามเจ้านายเขาก็บอกว่าเป็นเหมือนกัน หลังฉีดวัคซีน ตอนนี้พยายามให้มันกลับมาเป็นอย่างเดิมครับ ซักนิดก็ยังดีครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2023-3-8 21:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้อากาศร้อนมากเลยครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ต้องรีบไปแต่เช้าครับ ไปเปิดเสียงที่ทำงาน หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2023-3-9 07:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2023-3-9 21:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ไปช่วยทำงานที่บ้านเจ้านายมาครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ต้องตระเตรียมของสำหรับงานวันอังคารครับ และอาจไปบ้านที่หนองเสือด้วย ไม่ได้ไปมาสามอาทิตย์แล้วครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้