ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ.
ขอให้มีช่องทาง ปลดหนี้เร็วๆด้วยเทอญ
ตี 3 แล้วครับหลวงปู่ เพิ่งจะเสร็จภารกิจวันนี้ ครับ เดี๋ยวจะนอนแล้วครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้จัดบ้านให้ผู้มีพระคุณทั้งสองครับหลวงปู่ เดินซุ่มซ่ามไปหน่อยครับ ไปแตะขาโซฟาเข้าอย่างแรง เดินกะเผลกเลยครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ.

วันนี้วันพระ จัดดอกไม้ขันธ์ห้า เสร็จครับ
หลวงปู่ครับวันนี้ไม่รู้เกิดอะไรขึ้น จิตใจมันถึงได้หดหู่อย่างไรบอกไม่ถูกครับ ดูโลกนี้ไม่สดใสเลย แต่ผมก็พยายามประคองจิตไว้ แต่มันก็ยังมีบ้างครับ พอตกเย็นค่อยดีขึ้นหน่อย ผมถวายกรวยขันธ์ห้าหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ
วันนี้งานทั้งหมดผ่านไปได้ด้วยดีครับหลวงปู่ ตอนไหนยากมากก็ท่องคำว่า"กูศิษย์มีครูฯ..."ที่อาจารย์สอนไว้ ทุกอย่างก็สำเร็จทั้งสิ้น กราบหลวงปู่ครับ กราบอาจารย์ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่
ขอบารมีหลวงปู่ อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดี
มีช่องทางปลดหนี้ไวๆด้วยเทอญ
วันนี้ไปทำงานที่รังสิตมาครับหลวงปู่ อะไรที่ยากๆคิดถึงหลวงปู่แป๊ปเดียว ทำง่ายเลย สำเร็จเลยครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ขอให้มีช่องทางหารายได้เพิ่มด้วยเทอญ สาธุ สาธุ สาธุ
พรุ่งนี้มีงานแต่เช้าครับหลวงปู่ ทุกวันพฤหัสต้องไปช่วยเขาเปิดเสียงตามสายในหน่วยงานครับ หลวงปู่จะจำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้