ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2022-6-30 21:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โลกมนุษย์นี้มันช่างวุ่นวายนะครับหลวงปู่ แต่ผมก็จะสู้ต่อไปครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2022-7-1 20:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พรุ่งนี้ไม่ต้องเดินทางไกลแล้วครับ แต่ยังมีงานต้องทำอีกหลายอย่างครับที่ยังจัดการไม่ลงตัว กำลังทำอยู่ครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2022-7-2 21:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ยังไม่ได้อะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลยครับ พรุ่งนี้ว่าจะไปทำงานที่หนองเสือแต่เช้าครับหลวงปู่ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ ดึกแล้ว ผมอยากได้ล็อกเก็ตหลวงปู่ครับ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2022-7-3 21:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กลับมาแล้วครับหลวงปู่ วันนี้ปลูกขิง,กระชาย,ขมิ้นและขนุนละมุดได้ไม่มากเท่าไหร่ครับ มันมืดก่อน เลยต้องกลับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2022-7-4 07:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด

กราบนมัสการหลวงปู่
โพสต์ 2022-7-4 20:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ผมผ่านไปดูรถมอเตอร์ไซค์ เอาไปให้ช่างซ่อมเกือบเดือนแล้วครับ ยังไม่ได้เลย หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2022-7-5 07:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 2022-7-5 21:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ไปเอามอเตอร์ไซค์จากร้านนั้น ไปส่งซ่อมอีกร้านหนึ่งแล้วครับหลวงปู่ และพี่เขาก็ไม่พูดอะไรมากแบบวันก่อนที่เคยไปถามเลยครับ กราบขอบคุณหลวงปู่นะครับ อยากได้ล็อกเก็ตหลวงปู่ครับ กราบหลวงปู่ครับ
โพสต์ 2022-7-6 07:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 2022-7-6 23:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งถวายกรวยขันธ์๕เสร็จเมี่อสักครู่ใหญ่นี้เองครับ หลวงปู่หลับหรือยังครับ ผมจะนอนแล้วนะครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่วันพระครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้