ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]

กราบนมัสการหลวงปู่
วันนี้มีเหตุการณ์ระทึกนิดหน่อยครับหลวงปู่ พอเอาตัวรอดมาได้ รอดูพรุ่งนี้จะสงบหรือเปล่า ใกล้วันไหว้ครูแล้วนะครับ ดึกแล้วหลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้เหตุการณ์ระทึกจากเมี่อวานสงบลงแล้วครับ วันอาทิตย์ไหว้ครูแล้วครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ไปงานไหว้ครูครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ
กลับมาถึงบ้านตั้งแต่เย็นแล้วครับหลวงปู่ งานไหว้ครูปีนี้คนยังมาไม่เยอะมาก ผมว่าปีหน้าคนต้องมาเยอะแน่เลยครับหลวงปู่  วันนี้ได้เห็นหน้าศิษย์พี่-ศิษย์น้อง ดูแล้วมันอบอุ่นดีครับ บรรยากาศเก่าๆกลับมาเลย ดีทุกอย่างเลยครับ ทุกอย่างเลย ยกเว้นอย่างเดียว ผมแก่ลง ผมกราบขอบคุณหลวงปู่และอาจารย์ที่ช่วยปกปักรักษาคุ้มครองผมมาโดยตลอด สิ่งใดที่ผมได้กระทำผิดพลาดไป ล่วงเกินหลวงปู่และอาจารย์ผมขออโหสิกรรมด้วยนะครับ กราบหลวงปู่ครับ กราบอาจารย์ครับ

กราบหลวงปู่ ขออนุญาติหลวงปู่
จัดขันธ์ห้าถวายตั้งแต่เมื่อวาน หลังจากเสร็จงานไหว้ครูครับ
วันนี้ลูกชายมาขอคำปรึกษา ว่าเพื่อนเหมือนโดนผีมาหลอก จะทำอย่างไรดี ผมก็เลยแนะนำให้เปิดรูปหลวงปู่ชื่น แล้วขออนุญาตหลวงปู่ท่องบทอาถรรพ์โธ3จบดังๆ ให้หลวงปู่ช่วยคุ้มครองเขา คงไม่น่าจะมีอะไรนะครับหลวงปู่ ฝนกำลังตกเลยครับ เปาะแปะๆไม่มากครับ หลังจากวันนี้ร้อนอบอ้าวทั้งวัน คืนนี้นอนสบายครับ ที่ๆหลวงปู่อยู่นั้น มีอากาศร้อนหรือหนาวบ้างไหมครับ ไปแล้วครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
หลวงปู่ครับงานนี้ต้องแย่แน่ครับ วันนี้ไปทำงานให้เจ้านายไม่สำเร็จ เขาให้โอกาสพรุ่งนี้อีกไม่ถึงครึ่งวันครับ พรุ่งนี้ผมกับเพื่อนและน้องๆต้องทำให้สำเร็จให้ได้ หลวงปู่ช่วยหาหน่อยนะตรับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้งานเสร็จแต่ยังเหมือนไม่ค่อยดีเท่าไรครับ ไม่รู้ว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร ต้องรอลุ้นครับ ที่ๆผมไปนั้นมีอะไรแปลกๆครับหลวงปู่ ผมอยากได้ล็อกเก็ตหลวงปู่ครับแต่ปัจจัยยังไม่เอี้ออำนวย รออีกนิดครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้