ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
ขอพลังแรงครู ช่วยให้ผมผ่านความทุกข์ยากนี้ไปได้ด้วยดี เทอญ

กราบนมัสการหลวงปู่
หลวงปู่ ครับ ช่วยให้ขายของได้ด้วยเทอญให้มีคนมาบูชาของจากผมด้วยเทอญ
อาทิตย์นี้ยังขายไม่ได้เลย
วันนี้ไปทำแสงสว่างในห้องพระกับติณและพี่หมื่นมาครับ เดี๋ยววันพฤหัสเขาจะทดลองสวดมนต์ออนไลน์อีกครับ หลวงปู่สบายดีครับ หลวงปู่อย่าลืมนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

ขอบารมีหลวงปู่ปกป้องคุ้มครอง ขอให้วันนี้เป็นวันดี มีโชคมีชัยด้วยเทอญ
หลวงปู่ครับ วันนี้เวปดูแปลกตาดีนะครับ มีรูปหลวงปู่และกลุ่มราชาอาถรรพ์ด้วย ดูดีครับ หลวงปู่สบายดีครับ หลวงปู่อย่าลืมนะครับ อีกไม่กี่วันแล้ว กราบหลวงปู่ครับ  

เหนื่อยใจดีจังครับ...ขัยนแค่ไหน ก็ไม่มีใครเห็นค่า
ทุกคนจะเห็นผม ก็เมื่อจะใช้งานแค่นั้น พอทำงานให้เสร็จ ก็กล้ายเป็นไร้ค้าไปทันที
เหนื่อยใจจังเลยครับหลวงปู่
วันนี้ถ่ายทอดเสียงสวดมนต์ออนไลน์ผ่านไปได้ด้วยดีครับหลวงปู่ ต้นเดือนหน้าเอาจริงแล้วครับ จากนั้นไปรดน้ำต้นไม้ที่สวนหย่อมดาดฟ้าตึก มันโทรม ท่านรองขึ้นไปเจอและตำหนิว่ามันแห้งเหี่ยวและรก จากนั้นเจ้านายให้เดินตามหาเสาไฟฟ้าต้นหนึ่ง ในที่ทำงานว่ามันปักอยู่ตำแหน่งไหน เดินหาตอนกลางวันระยะทางร่วมเป็นกิโล วันนี้ร้อนมากเลย หาไม่เจอครับหลวงปู่ ลิ้นห้อยเลยครับ สรุปว่ามันอยู่นอกหน่วยงานครับ เป็นของการไฟฟ้านครหลวงไม่ใช่ของกฟภ. ช่วงบ่ายไปย้ายโทรสารที่กองมิเตอร์ พรุ่งนี้มีงานรอแล้วครับ โทรศัพท์ที่บริษัทลูกกฟภ.เสีย10กว่าเบอร์ครับ ต้องไปซ่อม หลวงปู่สบายดีครับ หลวงปู่อย่าลืมนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

ขอวันนี้ให้เป็นวันดี.ให้มีโชคมีชัย ขายของได้มีปัจจัยเข้ามาตลอดไม่มีหยุด
หลวงปู่ครับ พรุ่งนี้ต้องเดินทางไกลอีกแล้วครับ ช่วงนี้ไปบ่อยเลยครับ หลวงปู่สบายดีครับ หลวงปู่อย่าลืมนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

วันนี้วันพระ จัดขันธ์ห้า ถวายหลวงปู่ เสร็จเรียบร้อยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้