ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ยังไม่มีอะไรครับหลวงปู่ บรรยากาศยังเงียบสงบอยู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ตอนนี้อยู่หนองเสือครับหลวงปู่ มาถึงตั้งแต่เมื่อเย็น เมื่อสักครู่นี้ฝนตก ลมแรง ฟ้าแรงมาก พรุ่งนี้ต้องเคลียร์ต้นไม้ที่หักลงมาครับ อยากได้ล็อกเก็ตหลวงปู่ครับ ขอเก็บตังค์อีกแป๊บนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ตอนนี้ยังอยู่บ้านที่หนองเสืออยู่เลยครับหลวงปู่ เมื่อเช้าเข้าไปดูในสวน พบต้นไม้ล้มทั้งโคนเลย 1 ต้น แล้วมีกิ่งขนาดใหญ่หักอีก 2 ต้น เหมือนมือยักษ์จับบิดเลยครับ ลมเมื่อวันก่อนน่าจะแรงมาก ยังไม่รู้จะเลยครับว่าจะทำยังไงกับมัน เพราะมันใหญ่มากครับ อยากได้ล็อกเก็ตหลวงปู่ครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ หมดแรงเลยครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่
หลวงปู่ครับ ตอนนี้จิตขุ่นมัวนิดหน่อยครับ กำลังใช้ขันติอยู่ครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ เพิ่งถวายกรวยขันธ์๕เสร็จครับ อยากได้ล็อกเก็ตหลวงปู่ครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ
หลวงปู่ครับพรุ่งนี้ต้องไปที่ทำงานเร็วขึ้นครับ เมี่อเย็นนี้ฝนตกแยอะเลย วันศุกร์ต้องเดินทางอีกแล้วครับ อยากได้ล็อกเก็ตหลวงปู่ครับแต่ปัจจัยยังไม่พร้อมครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้