ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]

กราบหลวงปู่

ตอนนี้อยู่บ้านหนองเสือครับหลวงปู่ วันนี้ซ่อมมอเตอร์ไซค์ทั้งวัน เดี๋ยวพรุ่งนี้ทำต่อครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
วันนี้ฝนตกลงมาช่วงตอนเย็นครับ ช่วยให้หายร้อนไปบ้าง อีกไม่กี่วันก็ถึงวันไหว้ครูแล้วครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ช่วงนี้จิตใจไม่ค่อยดีครับหลวงปู่ ฝึกขันติไม่ค่อยได้ พยายามอยู่ครับหลวงปู่ ทำกรวยถวายหลวงปู่แล้วครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ
กำลังพยายามอยู่ครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
วันนี้เกือบมาไม่ทันงานตอนเช้าเลยครับ พรุ่งนี้ก็มีงานตอนสายๆครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้