ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
ฝนตกแล้วครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ต้องไปแต่เช้าครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอให้เป็นวันที่ดีมีชัย มีโชค
ภาระกิจวันนี้ผ่านไปด้วยดีครับหลวงปู่ พรุ่งนี้หรือมะรืนต้องเดินทางอีกแล้วครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอให้เป็นวันที่ดีมีโชค มีชัย ร่ำรวย

กราบนมัสการหลวงปู่
หลวงปู่ครับ เดือนหน้าจะพาแม่ไปหาหมอ
ยังไม่มีเงินเลย ขอหลวงปูช่วยผมด้วยน่ะครับ
ตอนนี้อยู่ที่พิจิตรครับหลวงปู่ ลมฝนมาแรงมากเลยครับแต่ฝนยังไม่ตก กลับพรุ่งนี้ครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
วันนี้วันพระ จัดขันธ์ห้าเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ
เพิ่งจัดถวายกรวยขันธ์ห้าเสร็จครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ

หลวงปู่ ครับเดือนมิถุนายน นี้จะพาแม่ไป รพ
แต่ยังเงินได้ไม่พอค่ายา ค่าน้ำมันรถเลยครับ
ขอหลวงปู่ ช่วยด้วยเทอญ ให้มีทางออกแก้ปัญหาด้วยน่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้