ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
อีกนิดหนึ่งครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ฝนจะตกอีกแล้วครับหลวงปู่ ยังไม่ค่อยดีเท่าไรครับ กำลังสู้เต็มที่ครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ทำกรวยขันธ์ห้าถวายหลวงปู่แล้วครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
วันนี้งานผ่านไปได้ด้วยดีครับหลวงปู่ แม้ตัวผมยังไม่เต็มร้อยเท่าไร คงใช้เวลาอีกเพลาหนึ่งครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ยังรู้สึกแปลกๆอยู่ครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
เริ่มดีขึ้นแล้วครับหลวงปู่ ฝนตกอีกแล้วครับ หลวงปู่จำวัดหรีอยังครับ กราบหลวงปู่ครับ
เริ่มดีอีกหน่อยหนึ่งแล้วครับหลวงปู่ แต่ช่วงนี้ความรู้สึกมันแปลกมากเลยครับ บางครั้งมันทำให้เกิดความท้อแท้เหนื่อยหน่าย คิดว่าการเกิดเป็นมนุษย์หรีอเทวดาหรืออะไรอีกอื่นๆ มันมีแต่ทุกข์ทั้งนั้นเลย เมื่อใดมันจึงจะสิ้นสุด คงต้องเดินตามรอยมรรคมีองค์แปดตามที่พระผู้มีพระภาคเจ้าได้ชี้ทางไว้กระมังครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
ดีขึ้นกว่าเดิมแล้วครับหลวงปู่ เริ่มมีแรงสู้ต่อแล้ว หลวงปู่จำวัดยังครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการ หลวงปู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้