ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดอาถรรพ์เทพคุ้มดวง คู่บารมี <<

[คัดลอกลิงก์]
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-19 14:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตะกรุดยุคแรกๆ

ตั้งใจไว้ว่า ผอกผง ถักเชือก ลงรัก ปิดทอง
แต่มีบางคนแพ้รัก เลยเปลี่ยนรูปแบบกันใหม่ ณ ปัจจุบัน
เพื่อให้เป็นมาตราฐานเดียวกัน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-19 15:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ้ว เป็นกระทู้ที่เรียบเรียงยากกระทู้หนึ่งเลยนะครับ

ใครมีอะไรเสริมเพิ่มเติมลุยกันเลยนะครับ

ส่วนผู้ลงรายชื่อไว้แล้ว แต่ยังไม่ได้รับ ก็อดทนหน่อยนะครับ เพราะอาจารย์ว่า คนอดทน คือคนที่โชคดี
อยากได้ไวๆต้องมาช่วยงานที่สำนักเยอะๆ อาจารย์จะได้จำได้ครับ อิอิ

ส่วนผู้ที่ยังไม่ได้มีรายชื่อที่ลงไว้ ก็คงต้องอดทนยิ่งขึ้นไปอีกนะคร๊าบ เข้ามาช่วยงาน บ่อยๆยิ่งมีโอกาสเร็วขึ้นจ้า

อวดหน่อย  ปู่นารทะ เทพองค์ปฐมแห่งตะกรุดอาถรรพ์เทพคุ้มดวง กับ กุมารเทพสุดหล่อ  ของผม

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขอบคุณที่แนะนำครับ
ของผมรอมา 2 ปี วันที่ได้รับ อาจารย์โทรมาบอกให้เข้าไปพอกผง ความรู้สึกมันเกินจะบรรยาย ดีใจสุดๆ วันนั้นกำลังจะไปสะพานเหล็ก ต้องเปลี่ยนแผนด่วน เข้าไปพอกผงแบบทันใด เป็นของขวัญปีใหม่ที่ล้ำค่าจริงๆครับ ขอบพระคุณอาจารย์มากๆครับ
อิจฉาตาร้อนผ่าว

แผ่นยันต์อาถรรพ์เทพคุ้มดวง พระนารายณ์ พระวิษณุกรรม สวยงามและเข้มขลังอลังการเช่นเคย เจ้าของรายงานตัวด้วยครับ

พระนารายณ์

พระวิษณุกรรม

ยันต์และคาถาต่างๆ รอบล้อมดวงราศีจักรของเจ้าของตะกรุด เฉพาะบุคคล หนึ่งเดียวในโลก

x
พี่หนูเจี๊ยบมีพระวิษณุนั่งเหรอ  ผมมีพระวิษณุยืน
ต้องมาตีกันหน่อยแล้วมั๊ง

x
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-4-22 14:32
พี่หนูเจี๊ยบมีพระวิษณุนั่งเหรอ  ผมมีพระวิษณุยืน
ต้อ ...

พระวิษณุนั่งอ่ะของพี่เม้าเค้างิพี่ตี๋
ของเจ๊หนูน่ะเปนหลวงปู่กะองค์พ่อคอยเฝ้ามอง555
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-4-22 14:32
ต้อ ...

สวยครับ
แบบนี้ต้องรวม ทีม องค์เทพนารายณ์ สักหน่อย
ใครมีองค์เทพนารายณ์ คุ้มครองบ้างครับบบบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้