ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดอาถรรพ์เทพคุ้มดวง คู่บารมี <<

[คัดลอกลิงก์]
เอาใจช่วยทุกคนครับ

ตะกรุดอาถรรพณ์เทพหนุนดวงนี้ มีเทวานุภาพสูงมากๆ ครับ แม้แต่พ่อปู่ฤาษีองค์ใหญ่ที่มาประทับร่างลูกหลานท่านย้ำนักย้ำหนาบอกว่า เป็นของสูง เป็นของครูบาอาจารย์ที่มาช่วยทำ ใครมีให้ติดตัวคู่กาย จะโชคดีพ้นภัย เพราะตะกรุดคาดเอวอันใหญ่นี้แหล่ะ ที่สุดแล้วจริงๆ ไม่ต้องไปหาของสิ่งอื่น

สุวัณโณ ตอบกลับเมื่อ 2013-8-8 08:54
ตะกรุดอาถรรพณ์เทพหนุนดวงนี้ มีเทวานุภาพสูงมากๆ ครั ...

ขอบคุณครับที่ช่วยกล่าวเตือนบำรุงศรัทธา

สุวัณโณ ตอบกลับเมื่อ 2013-8-8 08:54
ตะกรุดอาถรรพณ์เทพหนุนดวงนี้ มีเทวานุภาพสูงมากๆ ครั ...

โชคดีมากๆเลย มีกับเค้าด้วย อาจารย์ของพวกเราสุดยอดจริงๆครับ ของจริง ของแท้
เส้นสายลายยันต์ในตะกรุดเหมือนมีชีวิต
กว่าจะหาเวลาเกิดในใบเกิดเจอก็หมดสิทธิ์ไปนานละ ไว้ค่อยเข้าไปขอความเมตตาจากท่านอาจารย์ เผื่อจะได้มีไว้หนุนชีวิตกะเค้าบ้าง
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-8-8 15:57
กว่าจะหาเวลาเกิดในใบเกิดเจอก็หมดสิทธิ์ไปนานละ ไว้ค ...

เอาใจช่วย
ตะกรุดดอกนี้สุดแสนทำยากนัก........
จักรักษ์ไว้คู่ตัวตลอดกาลตลอดไป
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-8-8 20:00
ตะกรุดดอกนี้สุดแสนทำยากนัก........
จักรักษ์ไว้คู่ตัวตล ...

ระวังแฟนคลับอยากได้นะครับ
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2013-8-8 20:06
ระวังแฟนคลับอยากได้นะครับ

แกไม่สนใจตะกรุดที่มีขนาดเกินกว่า 1นิ้ว...
กลับให้ความสำคัญแต่พ่ออิ้นแหล่ะครับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้