ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตะกรุดอาถรรพ์คุ้มดวงคู่บารมี

[คัดลอกลิงก์]
เอาใจช่วยทุกท่านครับ เข้าพรรษาปีนี้ คงได้เห็นแผ่นยันต์สวยๆอีกเป็นแน่แท้ อาจารย์จารแบบจัดเต็มทุกครั้ง ใครจะเป็นผู้โชคดี
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-8 17:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
yeah0no ตอบกลับเมื่อ 2013-4-16 19:11
มาเพิ่มให้...

ของใครครับ อยากได้
รอ...
รอ......เช่นกันครับ
ต้องมีความสนใจและมีความกระตือรือร้นมากๆครับ ว่าต้องการได้ไปบูชาจริงๆ หมั่นถามบ่อยๆ หรือว่ายังขาดเหลืออะไรให้ช่วยเหลือบ้าง พูดง่ายๆก็คือตามงานนั่นแหละครับ บางทีไม่กล้าถามเพราะเกรงใจอาจารย์ เนื่องจากท่านงานเยอะ แต่่ถ้าไม่ถามก็เหมือนกับเราไม่สนใจน่ะครับ แบบนี้จะรอนานครับ

เข้าไปช่วยงานบ่อยๆ แล้วหมั่นถามบ่อยๆครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-8-16 21:02
ของใครครับ อยากได้

ของผมครับ...
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2013-8-20 15:41
ของผมครับ...

นึกว่าโดนตัดไปเสียแล้ว
หลังพรรษาจะมีรูปจารสวยๆมาให้ดูอีกไหมหนอ
140#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-24 11:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sriyan3 ตอบกลับเมื่อ 2013-8-22 09:28
หลังพรรษาจะมีรูปจารสวยๆมาให้ดูอีกไหมหนอ ...

รอ รอ รอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้