ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตะกรุดอาถรรพ์คุ้มดวงคู่บารมี

[คัดลอกลิงก์]
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-6-6 07:37
เสียดายตอนที่อาจารย์ทำครั้งก่อน...ไม่ได้แจ้งความประ ...

รู้แบบนี้แล้ว พี่มรจะไม่ลงชื่อแสดงความจำนงกับอาจารย์ไว้หรือครับ ถึงแม้จะต้องรอนาน แต่ก็ได้ของล้ำค่าไว้บูชาติดตัวนะครับพี่มร ดูจากมูลค่าในการประมูลที่ทำลายทุกสถิติของการประมูลมาแล้ว แล้วต่อไปในภายภาคหน้าก็คงจะประมาณค่าไม่ได้แล้ว ใครมีก็รักษาหมั่นบูชากันให้ดีนะครับ
คาดทุกวันครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-6-6 14:19
รู้แบบนี้แล้ว พี่มรจะไม่ลงชื่อแสดงความจำนงกับอาจา ...

เจ้หนู ไม่ใช่ไม่อยากมีนะครับ เพียงแต่ อาจารย์ยังไม่ได้เปิดให้ลงชื่อแจ้งความจำนงครั้งใหม่...เพราะครั้งก่อนบางคนที่ลงชื่อไว้ก็ยังไม่ได้เลย ...รับลองถ้ามีการให้แจงชื่อ จัดสร้าง ตะกรุดอาถรรพณ์คุ้มดวงครั้งต่อไป มีชื่อ morntanti แน่นอน ...อย่าลืมสิงานใหญ่ ของเหล่าศิษย์คศช.ยังมีอีกหลายงาน  
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-7 07:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาจารย์ ทำได้ไม่เยอะครับทั่งมีข้อจำกัดเรื่องเวลา
แต่ผมเชื่อน่ะครับว่าพี่ๆๆแจ้งความจำนง ไว้
อาจารย์ก็ทำให้แน่นอน
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-6-7 07:34
เจ้หนู ไม่ใช่ไม่อยากมีนะครับ เพียงแต่ อาจารย์ยังไม ...

ครับพี่มร ยังมีงานใหญ่รออีกเพียบ ถึงท่านอาจารย์ก็ไม่ค่อยมีเวลา แต่ท่านก็เมตตามากจริงๆ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-6-7 07:57
อาจารย์ ทำได้ไม่เยอะครับทั่งมีข้อจำกัดเรื่องเวลา
แต ...

ตามนั้นครับ
127#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-7 11:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เยี่ยม
ของดีสร้างด้วยใจผ่านสายใยแห่งทวยเทพ

ศรัทธา  มั่นคง.  มั่นใจ

พร้อมความอดทนแล้วจะได้เป็นคนโชคดี

ขอให้สมหวังทุกท่านครับ
ยังรออยู่ครับอาจารย์
ตะกรุดคุ้มดวงคู่บารมี ...ขอมีโอกาศครอบครองเพื่อขอบรามีขอตะกรุดคุ้มครองตัวเองซักดอกนะครับ ...อาจารย์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้