ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตะกรุดอาถรรพ์คุ้มดวงคู่บารมี

[คัดลอกลิงก์]
เสียดายตอนที่อาจารย์ทำครั้งก่อน...ไม่ได้แจ้งความประสงค์เพราะไม่ทราบ วัน เดือน ปี เกิด ที่แน่นนอน....
มาทราบทีหลังว่า ไม่ทราบ ก็สามารถทำได้เพราะอาจารย์จะทำให้ตามที่เห็นว่าเหมาะสมกับแต่ละคนพูดง่ายๆคือ เขียนยันต์ให้เพื่อเสริมดวงตามลักษณะและบุคลิคของผู้นั้น....คงอีกนานกว่า อาจารย์จะมีเวลา จาร์ยันต์ให้เฉพาะบุคคลแบบนี้เพราะมีงานใหญ่รออีกหลายชิ้น.....ดีใจกับผู้ได้ครอบครองทุกท่านครับ
zonya ตอบกลับเมื่อ 2013-6-5 17:05
มารายงานด้วยค่ะ

ลงชื่อไว้แล้วไม่ติดตามระวัง....อาจารย์ลืมนะ  จ๊ะ zonya
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-6 08:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บางวันนอนตื่นสายกลัวจะมาทำงานไม่ทัน
เลยสวดคาถา แค่จบเดียว
ใครยังไม่ได้ตะกรุด ตามงานด้วยนะครับ แสดงความกระตือรือร้นหน่อยนะครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-6-6 08:54
บางวันนอนตื่นสายกลัวจะมาทำงานไม่ทัน
เลยสวดคาถา แค่จ ...

ไม่ต้องมาอ้างนอนตื่นสายเลยอ้ายเมธ คาดไปก่อนแล้วไปสวดเอาตอนถึงที่ทำงานแล้วก็ได้
ส่วนผมยังท่องไม่ได้เลย
116#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-6 11:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-6-6 11:23
ไม่ต้องมาอ้างนอนตื่นสายเลยอ้ายเมธ คาดไปก่อนแล้วไป ...

คร้าบเจ้านาย
กลับมาอ่านที่พิมพ์ไว้ใหม่  จะว่ายังท่องไม่ได้ก็ไม่ถูกต้องบอกว่ายังไม่เคยท่องเลย
แล้วก็ตามค้นหาคาถาไม่เจอด้วย
ใครรู้ว่าคาถาลงไว้ตรงไหนบอกที จะได้จดเอาไว้ท่อง ขอบคุณครับ
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-6-6 11:41
กลับมาอ่านที่พิมพ์ไว้ใหม่  จะว่ายังท่องไม่ได้ก็ไม่ถ ...

http://www.baanjompra.com/webboa ... &extra=page%3D1
119#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-6 11:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-6-6 11:41
กลับมาอ่านที่พิมพ์ไว้ใหม่  จะว่ายังท่องไม่ได้ก็ไม่ถ ...

โถ้เอ๋ย....
ขอบคุณครับพี่กิต ชื่อกระทู้คล้ายๆกันเลยหาไม่เจอ
เฮ้อ... แก่แล้วไม่มีอะไรดีซักอย่าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้