ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนุมาน (เนื้อผง) สองอมตะผู้ไม่มีวันตาย <<

[คัดลอกลิงก์]
sriyan3 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 16:12
เยี่ยมคร้าบ

เยี่ยมตรงที่ผมนั่งดูอาจารย์ผสมผงใช่ไหม
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 16:17
เยี่ยมตรงที่ผมนั่งดูอาจารย์ผสมผงใช่ไหม ...

เยี่ยมตรงที่คอยเอาใจใส่ช่วยงานต่างหากครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 14:51
ติดต่อพี่จ๊อได้เลยน่ะ
น่าจะมีให้บูชาครับ
...

อืมเรื่องนั้นรู้อยู่แล้ว
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 19:50
อืมเรื่องนั้นรู้อยู่แล้ว

นึกว่ายังไม่รู้
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 09:57
หะ นุ มา นะ อิอะสติ
ภิต วิพัด ผงเพาเทาทุลี
เพชรจะ ติ ...

ขอบคุณคร้าบ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-6 18:57
หะ นุ มา นะ อิอะสติ
ภิต วิพัด ผงเพาเทาทุลี
เพชรจะ ติ ...

เคยอ่านในใจครับขนลุกทันที!!!
Tim ตอบกลับเมื่อ 2013-7-14 13:09
เคยอ่านในใจครับขนลุกทันที!!!

พี่ทิมเล่าประสบการณ์ หนุมาน ให้ฟังหน่อยครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-14 20:52
พี่ทิมเล่าประสบการณ์ หนุมาน ให้ฟังหน่อยครับ ...

ไม่มีหรอกครับ กลัวจะกระโดดไปเที่ยวหมุนคอใครเวลาเขาหาเรื่องผม
เคยลองแล้วมีคนทักว่าหน้าตาเปลี่ยนไป
ผมเล่นพวกนี้แล้วขึ้นไม่เหมือนชาวบ้านอยู่ด้วยก็เลยไม่กล้าเล่น
จะมีก็แต่ลิงลมเพราะชอบเดินทำนู้นทำนี่ให้คล่องๆไวๆ
ไม่โลดโผนนักเพราะใช้ในสังคมงานพบปะผู้คน
หนุมานนี่มีคุณทางทำอะไรให้สำเร็จดีครับ
Tim ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 10:27
ไม่มีหรอกครับ กลัวจะกระโดดไปเที่ยวหมุนคอใครเวลาเข ...

เยี่ยมเลยครับ
เสน่ห์ เมตตาดีนักเชียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้