ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนุมาน (เนื้อผง) สองอมตะผู้ไม่มีวันตาย <<

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย majoy เมื่อ 2013-4-14 17:43

จองเป็น 3องค์ครับ
ทำไม majoy เก็บตั้ง3
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-15 00:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไม่เปิดจองเลยนะคร๊าบบ

แต่......โปรดติดตามรอได้ที่ ข่าวสารความเคลื่อนไหวกิจกรรม คศช. อย่าให้พลาดดีกว่า

มาลงชื่อจองตรงนี้ระวังจะพลาดนะคร๊าบบบ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-15 00:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กระซิบๆ

แอบเห็นหนุมานที่จัดสร้างไว้แล้ว เข้มขลังมาก ตอนนี้อยู่ภายในโบสถ์มหาอุต มาหลายเดือนมากแล้ว ตั้งแต่ปีที่แล้วแหนะ จะบอกให้

ของดี ต้องอดใจรอกันหน่อย   
  เปิดจองเมื่อไร ....บอกไว้เลยขอจองไว้ 1 นะ  อิอิ เดี๋ยวตกข่าวอดอีก ...
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-4-15 00:24
ยังไม่เปิดจองเลยนะคร๊าบบ

แต่......โปรดติดตามรอไ ...

อ้าวนึกว่าจองเลย
จองแล้วบอกเนิ่นๆ นะคร้าบ ไม่อยากพลาดเรยจริงๆ
แสดงว่าต้องออกบูชาเร็วๆนี้แน่นอน
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-4-14 14:14
จองเป็น 3องค์ครับ

ยังรอจองเหมือนกันจ้า
เปิดจองเถอะ please
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้