ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนุมาน (เนื้อผง) สองอมตะผู้ไม่มีวันตาย <<

[คัดลอกลิงก์]
เสน่ห์ เมตตาดีนักเชียว
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-10-21 15:14

ลองบูชาหรือยังครับ
เสน่ห์เมตตาไม่แพ้ขุนแผนชมตลาดครับ
ผมยังไม่มีครับ
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-10-22 05:47
ผมยังไม่มีครับ

ในตู้ที่สำนักมีครับพี่ ติดต่อ คุณจ๊อ นางฟ้าใจดีประจำสำนักได้เลย...อิอิ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-10-21 16:31
ลองบูชาหรือยังครับ
เสน่ห์เมตตาไม่แพ้ขุนแผนชมตลาดค ...

ขอยืนยันว่า ใช้แล้วเหมือนพี่เมธ ครับ
อิทธิคุณ  ไม่แพ้รุ่นใดๆคับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-10-22 16:07
ของดีต้องบอกต่อ...เดี่ยวจะพลาดโอกาสดี ...

เสี่ยเมธาอย่าใช้เล้ย สาววิ่งเข้าหาแล้วเสี่ยวิ่งหนี
แนะนำให้ยกให้น้องวุ่นน่าจะดี สาววิ่งหาวุ่นวิ่งชน
แสดงว่าพี่เมธ มีประสบการณ์ที่น่าสนใจ
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2013-10-22 17:23
เสี่ยเมธาอย่าใช้เล้ย สาววิ่งเข้าหาแล้วเสี่ยวิ่งหน ...

ก็เพราะแบบนี้ไงถึงบอกต่อ

จะได้มีประสบการณ์กันคร้าบ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-10-22 17:36
แสดงว่าพี่เมธ มีประสบการณ์ที่น่าสนใจ  ...

มีน่ะมีคร้าบ
แต่อย่าให้เล่าเลย..เรื่องมันยาว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้