ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนุมาน (เนื้อผง) สองอมตะผู้ไม่มีวันตาย <<

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2015-1-13 12:17

พึ่งนำไปเลี่ยมพลาสติก...ว่าจะจัดชุด หน้าพระราม หลัง หนุมานเนื้อผง ดู ...ครับ ( ชุดที่อาจารย์สรายุทธจัดสร้าง )
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-1-13 12:15
พึ่งนำไปเลี่ยมพลาสติก...ว่าจะจัดชุด หน้าพระราม หลัง ห ...

เยี่ยมเลยครับ
อย่าลืมเอามาโชว์นะครัช
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-1-13 12:29
อย่าลืมเอามาโชว์นะครัช

copy มาจาก facebook เลยนะนี่....
ขอเผยแผ่บารมีครูอาจารย์ครับ วัตถุมงคลขิงสำนักติคญาโณจัดสร้างโดย อาจารย์สรายุทธ ผู้สืบสานพระเวชสายหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ วัดตาอี องค์พระราม(พระศรีราม)เนื้อชนวนและหนุมานเนื้อผง(ฤกษ์จันทรคราส)

morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-1-14 07:09
copy มาจาก facebook เลยนะนี่....
ขอเผยแผ่บารมีครูอาจารย์ครั ...

โอวววว งดงามแท้ๆ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-1-14 07:09
ขอเผยแผ่บารมีครูอาจารย์ครั ...

เซตนี้สุดยอด และลงตัวจริงๆครับ

สวยครับ  คราบสีดำๆที่อยู่รอบยันต์ตรงกลางส่วนบนด้านหลังนั้น  คือมวลสารที่ไม่ยอมหลอมละลาย คล้ายกับสุภาษิตที่ว่า ทองแท้ย่อมไม่กลัวไฟเผา
mail ตอบกลับเมื่อ 2015-1-14 21:21
สวยครับ  คราบสีดำๆที่อยู่รอบยันต์ตรงกลางส่วนบนด้าน ...

ขอบคุณครับ ....สำหรับความรู้ใหม่ ....ส่วนตัวผมชอบนะองค์รามนี่...โดยเฉพาะเนื้อชนวนนี้ดูสวยงามและดูขลัง ( ถึงเป็นพระใหม่แต่ดูเก่าได้ใจ ) โดยเฉพาะคราบสนิมเขียว...

พระศรีราม ย่อมคู่ทหารเอกของพระองค์นั้นก็คือ หนุมาน
สวยงามสุดยอดมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้