ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แม่นางเหมา อมตะแห่งศรัทธา

[คัดลอกลิงก์]
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-8-8 08:15
ขอให้รวย ขอให้รวย

สาธุ สาธุ สาธุครับเมธ
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-9 10:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของดีราคาย่อมเยาว์ แต่พุทธคุณมากมาย
เมื่อวาน มีคนที่ให้นางเหมาไปโทรมาบอกว่า เขาให้ฟี่สาวที่ค้าขายไปบูชา เดิมขายของได้วันละ4000-5000 บาท ตั้งแต่บูชา ได้เกิน 10000 ทุกวัน จนร้านข้างๆไม่พอใจ แม้คนไม่ค่อยมีเขาก็ยังขายได้เป็น 10000 วันหนึ่งมีแมวดำกระโดดมาที่นางเหมาที่ตั้งบูชาไว้ตกแตกเป็น 3 ส่วน เขาไม่สบายใจ เพราะรู้ว่าร้านข้างๆเป็นคนจังหวัดสุรินทร์ คงทำอะไรบ่้างอย่างและไล่แมวดำมาที่ร้าน จนกระโดดถูกนางเหมาตกแตก ปัจจุบันก็ขายได้น้อยลง คนที่เคยซื้อก็เดินผ่าน เขาเลยจะขอเช่าบูชานางเหมาอีก .......อ๋อ...ผมเขาไปเว็บร้านจอมพระแต่ไม่ปรากฎเว็บนี้อีกไม่ทราบมีปัญหาที่ระบบหรือเปล่าครับ.....
ธี ตอบกลับเมื่อ 2015-8-28 08:46
เมื่อวาน มีคนที่ให้นางเหมาไปโทรมาบอกว่า เขาให้ฟี่สา ...

ติดต่อบูชาที่พี่จ๊อเลยครับ 089-0240386
ขอบคุณครับ
ธี ตอบกลับเมื่อ 2015-8-28 08:46
เมื่อวาน มีคนที่ให้นางเหมาไปโทรมาบอกว่า เขาให้ฟี่สา ...

ว้าวววว
น้องผมเล่าว่า ไปทำงานที่ร้านขายของดีมากจนเหนื่อย บอกแม่นางเหมาว่า เช้านี้อย่าให้คนมาชื้อของเลยจะได้พักบ้าง ปรากฎว่า ช่วงเช้าไม่มีคนมาซื้อของเลยครับ จนคนที่ขายของด้วยกันแปลกใจ พูดว่าวันนี้แปลกมากไม่มีคนเข้ามาซื้อของเลย แต่ช่วงบ่ายคนมาซื้อเยอะมาก...
โว้วววว
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-15 12:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ธี ตอบกลับเมื่อ 2015-9-14 17:49
น้องผมเล่าว่า ไปทำงานที่ร้านขายของดีมากจนเหนื่อย บอ ...

อย่าให้คนมาซื้อเลย .....เหนื่อย ไม่อยากขาย
...เป็นไปได้อย่าบอกแบบนี้อีกน่ะครับ...เดี่ยวท่านจะไม่ช่วยอีก ยุ่งเลยคราวนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้