ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แม่นางเหมา อมตะแห่งศรัทธา

[คัดลอกลิงก์]
เดี๋ยวนี้เห็นมี ผ้ายันต์ แม่นางเหมา ของเกจิและสำนักต่างๆออกมาหลายที่แล้วนะครับ ....
บ้านผมมีอาชีพค้าขายครับ ยอมรับเลยว่าวัตถุมงคลของหลวงปู่ชื่นและของอาจารย์สรายุทธสร้างสุดยอดครับ ที่ร้านก็บูชาแม่นางเหมาครับค้าขายได้เยอะมากเลยครับ ได้รอบเหมาเกือบทุกวันครับ
วันนี้ฟี่ที่ได้นางเหมาไปเล่าว่า มีคนมาเหมาลูกชิ้นหลายโล เพื่อเอาไปทำก๋วยเตียวเลี้ยงในวันเข้าพรรษา ฟี่เขาเลยได้เงินโดยไม่ต้องปิ้งลูกชิ้นขาย เหมาจริงๆนะนี้
ธี ตอบกลับเมื่อ 2015-7-20 15:26
วันนี้ฟี่ที่ได้นางเหมาไปเล่าว่า มีคนมาเหมาลูกชิ้นห ...

ภาวะแบบนี้ ค้าขายเอาแม่นางเหมามาบูชา น้ำแดง เครื่องหอม จัดมา

ขอบพระคุณอาจารย์ครับ ที่สร้างแม่นางเหมาให้มาบูชาครับ ดีมากเหมาะกะการค้าขายจริงๆๆ
อยากได้จัง

ผมยังเห็นอยู่นิดหน่อยนะครับ
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-8 08:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2015-8-6 15:24
ขอบพระคุณอาจารย์ครับ ที่สร้างแม่นางเหมาให้มาบูชาครับ ดีมากเหมาะกะการค้าขายจริงๆๆ

ขอให้รวย ขอให้รวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้