ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

บูชาได้ 2 วัน ก็เกิดภาพอย่างนี้ครับ (องค์พญานาคาอวตาร)

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-11-20 11:58
แน่นอนอยู่แล้วครับ

พระปิดตาเอกลาภมีหรือยัง
ของดี ของดี
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-20 13:16
พระปิดตาเอกลาภมีหรือยัง
ของดี ของดี ...

มีแล้วครับ ยังขาดแต่ใบเสมาครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-11-20 13:18
มีแล้วครับ ยังขาดแต่ใบเสมาครับ

ต้องมีให้ได้
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-20 13:31
ต้องมีให้ได้

ตั้งใจไว้เช่นนั้นครับพี่เมธ
จัดไปครับ
เจ้าของกระทู้ หายไปไหน ครับ
สาธุๆๆ ครับ
ถ้าบูชามาแล้ว จะต้องมีงูเข้ามาในบ้านคนที่บูชาทุกคนเลยหรือป่าวครับ (แอบกลัวนิดๆ) อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้