ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

บูชาได้ 2 วัน ก็เกิดภาพอย่างนี้ครับ (องค์พญานาคาอวตาร)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2013-10-3 08:58
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2013-10-2 22:15
งูเหลือมลายสวยด้วย...
ปรกติที่เราเห็นจะเป็นงูหลามซะ ...

แล้วอยากจะมีไว้เป็นสัตว์เลี้ยงซะตัวไหม  ? ละถ้าอยากได้ลองบอกพี่เค้าซิเผื่อ...ครั้งหน้ามีมาอีกพี่เค้าจะได้เก็บไว้ให้ ...หากยากนะ...งูเหลือมลายสวยๆแบบนี้  
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-3 17:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-10-3 08:53
พระผงอาถรรพ์ธรรมราชาเวท / องค์พญานาคาอวตาร  ที่ได้บ ...

ตกลงครับท่านพี่...ผมจะไปหามาครับ..
จะได้เป็นอีกองค์ประกอบหนึ่งของการเป็นสมาชิกที่นี่..
และที่สำคัญผมก็จะได้ไหว้พระพุทธเจ้าไปพร้อมกับหลวงปู่ครับ
สร้างศรัทธาบำรุงขวัญกำลังใจดีครับ
น่ากลัวอ่ะ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-10-3 08:56
แล้วอยากจะมีไว้เป็นสัตว์เลี้ยงซะตัวไหม  ? ละถ้าอยาก ...

เยี่ยม
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-7 12:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ท่านใดมี...อาถรรพ์ธม เนื้อพิเศษ หรือฝังตะกรุด กี่ดอกก็ได้ครับ..ชี้เป้าน้องด้วยเด้คั่บ...
สุดยอดครับ... ยืนยันอีกเสียงครับ พระผงอาถรรพ์ธม สุดยอดเกินบรรยาย... เนื้อพิเศษคงยากหน่อยนะครับ คนที่มีหวงมากซะด้วย แนะนำรุ่นเนื้อมวลสารล้วนเลยครับ ทุกเนื้อประสบการณ์สุดยอดเหมือนกันครับ
อาถรรพ์ธมเนื้อพิเศษไปเห็นที่ฝั่งลาวองค์นึงครับ เนื้อด้านหน้าขึ้นเขียวเกือบเต็มสวยมาก ตามไปจัดการเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้