ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

บูชาได้ 2 วัน ก็เกิดภาพอย่างนี้ครับ (องค์พญานาคาอวตาร)

[คัดลอกลิงก์]
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-10-8 15:25
อาถรรพ์ธมเนื้อพิเศษไปเห็นที่ฝั่งลาวองค์นึงครับ เนื ...

ตกลงพี่ตี๋จะไม่ข้ามไปฝั่งขะนู้นแล้วใช่ไหมคับ??

แล้วพี่เมธจะก่อการกะใครอ่า......
ma-ii ตอบกลับเมื่อ 2013-10-8 18:10
ตกลงพี่ตี๋จะไม่ข้ามไปฝั่งขะนู้นแล้วใช่ไหมคับ??{:6_203: ...

ตอนนี้อ้ายเมธเอาแต่ปั่นอย่างเดียวคงไม่มีกะจิตกะใจจะข้ามฟากแล้วละมั๊ง
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-8 20:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หงึย...น่องข่อคว้ามเมตต๋า..อ้ายภูบ่าวฝั่งไถ้..จะดีกว่า..ว่าซั่น...
ที่เขาใหญ่ก็มีอยู่องค์นึงครับ ขึ้นคราบเขียวเหมือนกัน
แรง ฝุด ฝุด
โอววว สวดยอดเลยครับ
takky9999 ตอบกลับเมื่อ 2013-10-28 11:55
โอววว สวดยอดเลยครับ

พระเครื่องที่อาจารย์ผมสร้างสร้างดีจริงครับ

อาจารย์จะพูดอยู่บ่อยๆๆว่า ถ้าไม่ดีจริงไม่สร้าง
กูไม่กลัวเสียชื่อเสียงกูหรอ แต่กูกลัวเสียชื่อเสียงหลวงปู่
tanoros ตอบกลับเมื่อ 2013-10-3 17:14
ตกลงครับท่านพี่...ผมจะไปหามาครับ..
จะได้เป็นอีกองค์ป ...

ยินดีด้วยครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-18 19:29
พระเครื่องที่อาจารย์ผมสร้างสร้างดีจริงครับ

อาจารย ...

แน่นอนอยู่แล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้