ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระกริ่งศรีราชาเวท <<

[คัดลอกลิงก์]
ของดีมากๆ รุ่นนี้ หลวงปู่ผาด แห่งวัดบ้านกรวด ยังถึงกับเอ่ยว่า ใครใช้ก่อน มันก็รู้ก่อน
พุทธรักษา
ยังไม่ได้ไปเลี่ยมเลย
ใครลองใช้เนื้อตะกั่วแล้วบ้าง ผลเป็นไง มาแชร์หน่อยครับ

พระกริ่งศรีราชาเวทย์
เนื้อชินตะกั่ว จำนวนสร้าง 52 องค์
      ใต้ฐาน บรรจุผงนะปัดตลอด,เม็ดพุทธรักษาเสก และพระธาตุข้าวบิณ กดโค้ตนะฤชา และนะผ่านด่าน
      เนื้อชินตะกั่ว จากพระแตกหักกรุวัดราษฎร์บูรณะ อยุธยา พระเครื่องรุ่นนี้หลวงปู่ผาด วัดบ้านกรวด ท่านเมตตาเป็นประทานในพิธีเททองหล่อ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
องค์พระมีน้ำหนักทีเดียว ช๊อบชอบ เสียดาย จองได้แค่หนึ่งองค์

หมดไปแล้วอย่างรวดเร็ว

ใครลองแขวนดูแง้วบ้างครับ
เนื้อตะกั่วดูเปี่ยมพลังจริงๆ

ไม่มีน่ะสิครับ
เนื้อตะกั่ว ผมแขวนไว้บนหัวเตียง ตอนแม่อยู่โรงพยาบาล อาการดีขึ้นเร็วมากๆครับ ฟื้นตัวเร็วมาก

ทุกครั้งที่หมอมาตรวจ หมอจะแอบชำเลืองมองดูพระบนหัวเตียงตลอด ท่าทางจะสนใจ
สังเกตุดู จะมีเนื้อเกินหลายองค์ หล่อแบบโบราณ ได้สวยขนาดนี้ สุดยอด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้