ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระกริ่งศรีราชาเวท <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-1-26 08:03
โห สุดยอด แจ่มๆ อิจฉาเลย

ชอบจริง เด่วอด มีทรัพย์ก็รีบจัด
เปน รุ่นที่ห้อยบ่อย โดยไม่เข้าใจ ใจตัวเอง.  ห้อยแล้วสบายใจดี ยังไงไม่รุ้.
รุ้แต่รุ่นนี้ สร้างด้วยบารมีที่มากกกล้น
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-1-26 19:13
เปน รุ่นที่ห้อยบ่อย โดยไม่เข้าใจ ใจตัวเอง.  ห้อยแล้วส ...

ยังไงหนอๆ
อยากมีเพิ่มอีกซักองค์
ยัง ยัง ยังไม่มาตอบ หมอน๊อบ เดี๋ยวจอยปล้นนะ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-2-10 19:32
ยัง ยัง ยังไม่มาตอบ หมอน๊อบ เดี๋ยวจอยปล้นนะ

มาแว้วววววว คร้าบบบบ. เรื่องปล้นนี่ขู่กันไปขู่กันมา.  ผมว่า พี่มาจอยน่าปล้นกว่าผมเยอะเรยน้าาาาา

จิงๆช่วงที่ผ่านมา ไม่ค่อยได้ออกกำลังกาย.  เลยไม่สบายบ่อยครับ.   ทุกครั้งที่ไม่สบายจะเอาออกมาห้อย  รุ้สึกเหมือนช่วยลดระยะเวลาการฟื้นตัวจากอาการหวัดได้. ไม่รุ้คิดไปเองป่าวนะ.   ไม่มีงานวิจัยจากยาอะไร.  เรื่องนี้พูดยาก.   แต่หายเรวดี    55555555.     เอาเปนว่าอุ่นใจสบายใจไว้ก่อนครับ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-2-12 11:42
จิงๆช่วงที่ผ่านมา ไม่ค่อยได้ออกกำลังกาย.  เลยไม่สบา ...

ส่วนตัวผม มั่นใจว่าได้มากกว่าสุขภาพ แต่ยังไม่ได้ลองจริงจังซะเลย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-2-12 12:58
ส่วนตัวผม มั่นใจว่าได้มากกว่าสุขภาพ แต่ยังไม่ได้ลองจริงจังซะเลย

ลองเถอะครับ.   ผมสัมผัสได้ถึงกระแสแห่งความเจริญ. ยังไงๆไม่รุ้.  ลองดูครับ
ออกแนว พระโพธิสัตว์ ยังไงๆไม่รุ้.   ผมยังด้อยปัญญานัก.   ไม่ค่อยเข้าใจ. แต่รุ้สึกแนวๆนี้อะ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-2-17 21:36
ลองเถอะครับ.   ผมสัมผัสได้ถึงกระแสแห่งความเจริญ. ยัง ...

เยี่ยมเลยหมอ ของดีที่รอวันเปล่งประกาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้