ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระกริ่งศรีราชาเวท <<

[คัดลอกลิงก์]
สาธุครับ
ใครแขวนประจำ มาแชร์กันหน่อยครับ

รุ่นนี้มวลสารเต็มๆ หลวงปู่ผาด วัดบ้านกรวด ท่านทำให้ตั้งแต่ต้นเสกมวลสาร ชนวน ฤกษ์ยาม การหล่อ การเสก จนจบ สุดๆ ครับ
เตือนตัวเองไม่ค่อยทัน

ตอนนี้ต้องอาศัยเสียงกริ่งจากท่านช่วย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
รู้ใช่ไหมครับว่ามีแร่โคตรเศรษฐีชนวนเดิม
จากสำนักแม่ชีปทุมมอบให้เพื่อการนี้
ไม่มีใครปฏิบัติและศรัทธาชัดเจนนำมาเล่าให้ฟังกันนะครับ
ส่วนมากจะเข้าใจไปทางรักษาโรคอย่างเดียว
Tim ตอบกลับเมื่อ 2015-12-28 13:09
รู้ใช่ไหมครับว่ามีแร่โคตรเศรษฐีชนวนเดิม
จากสำนักแม ...

ขอบคุณครับ
สงสัยต้องลองจริงจังสักพัก จะได้หาคำตอบที่ชัดเจน
Tim ตอบกลับเมื่อ 2015-12-28 13:09
จากสำนักแม ...

ชุดนี้มีแค่สามองค์
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-1-22 12:25
ชุดนี้มีแค่สามองค์

สามเลยรึ มีแค่หนึ่งเดียวเอง

รุ่นนี้หลวงปู่ผาดท่านเมตตาควบคุมการสร้างตั้งแต่เริ่มจนจบแถมเสกให้เต็มๆ ใครไม่มีรีบๆ เลย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-1-25 09:54
สามเลยรึ มีแค่หนึ่งเดียวเอง

รุ่นนี้หลวงปู่ผาดท่าน ...

อย่างล่ะสามครับ...
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-1-26 05:40
อย่างล่ะสามครับ...

โห สุดยอด แจ่มๆ อิจฉาเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้