ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยู่ที่ขอนแก่นครับหลวงปู่ มาถึงตั้งแต่เมื่อวานครับ อากาศที่นี่ตอนบ่ายๆร้อนมากๆเลยครับอบอ้าวมาก ยังไม่รู้จะกลับเมื่อไหร่ครับ รอลูกสอบเสร็จก่อนครับหลวงปู่ หลวงปู่ช่วยให้ผ่านด้วยนะครับ 2วิชา 2วันเลยครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
ยังอยู่ขอนแก่นอยู่เลยครับหลวงปู่ พรุ่งนี้เจ้าลูกผมจะต้องสอบแล้วครับ เสาร์และอาทิตย์ครับ ขอบารมีหลวงปู่ช่วยให้สอบผ่านทั้งสองวันเลยนะครับ หลวงปู่ช่วยด้วยนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
วันนี้เสร็จไป 1 วันแล้วครับ เหลือพรุ่งนี้อีกวันนะครับหลวงปู่ที่จะสอบ หลวงปู่ช่วยด้วยนะครับ ตอนนี้ฝนตกปรอยๆลงมาแล้วครับ ร้อนมากหลายวันแล้ว หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
กลับมาแล้วครับหลวงปู่ บอกมาตั้งแต่ตอนประมาณ 10โมง ขับมาถึงหนองแคไม่ไหวแล้วครับเลี้ยวเข้าหนองเสือนอนพักที่นี่ก่อน พรุ่งนี้เช้ามืดค่อยออกจากหนองเสือกลับบ้านครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

ใกล้แย่แล้วครับหลวงปู่ ขอให้ผ่านโดยเร็วนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

ขอให้เขาผ่านให้ผมหน่อยนะครับหลวงปู่ ให้ได้ภายในสัปดาห์นี้เลยนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้