ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนึ่งคำถาม กับ หมอหนุ่มชิวชิว <<

[คัดลอกลิงก์]
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-6-3 11:23
ยังต้องเจอเรื่องราวที่่ยังคาดไม่ถึงให้ได้เจออีกเเ ...

เรื่องที่คาดไม่ถึงนี่เป็นแบบไหนครับ
AUD ตอบกลับเมื่อ 2013-6-3 18:45
เรื่องที่คาดไม่ถึงนี่เป็นแบบไหนครับ  ...

พี่หนุ่มขออนุญาตนะ

แหมก็เรื่องเข็มขัดสั้นไงพี่อู๊ด เข้าฉายพรุ่งนี้ที่ เมเจอ555
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-6-3 22:20

แหมก็เรื่องเข็มขัดสั้นไงพี่อู ...

oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-6-3 22:20

แหมก็เรื่องเข็มขัดสั้นไงพี่อู ...

เอิ้ก. เอิ้ก. เอิ้ก.   

ป้อมเเม่นเเน่เเท้พี่อู๊ด
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-5-31 16:40
ท่า่นใดจะไปงานบรวงสรวงเชิญนะครับพิธีดีมาเลย มีโชคล ...

ผมขอเพิ่มเรื่องราวนะครับ การที่อาจารย์สรายุทธท่านจะสร้างวัตถุมงคลเเต่อย่าง ทุกท่านทราบดี พิธีกรรม มวลสาร ฤกษ์ยามต้องดีสุดยอด มนต์คาถาไม่ต้องพูดถึงถูกต้องตามวิขาที่ท่านได้เรียนมาอยู่เเล้วไม่มีมั่ว ท่านมักจะพูดเสมอว่าถ้าไม่ดีจริงมาด่าเเกเเกไม่ว่า เเต่จะด่าไปถึงหลวงปู่ท่านยอมไม่ได้ต้องสร้างให้ดีสุดๆๆ เราท่านจึงไม่ต้องห่วงเรื่องนี้เลย ปู่ศรีสุธรรมรุ่นนี้ยิ่งใหญ่เหมือนรุ่นเเรกที่ท่าน เรื่ิองเมตตา มหาเสน่ห์ คุ้มครอง โชคลาภ ดีเยี่ยม ขนาดบวงสรวงปู่ศรีสุทธรรม ปู่ฤาษีท่านยังมาร่วมพิธีเลย ดูจากภาพดีๆๆจะเห็นเเละดูพิธีกรรมซิธรรมดาที่ไหน ผมเองยังเสียดายเลยที่ไม่ได้เข้าร่วมพิธีนี้เเต่ไม่เป็นไร ไว้รออาจารย์ท่านสร้างเสร็จจะได้บูชา ขอบอกไว้ล่วงหน้าเลยนะครับไม่จองไว้บูชาจะเสียดายเสียใจภายหลังนะครับ หาบูชาตอนที่หาได้รีบบูชานะครับเดี๋ยวราคาไปไกลเเล้วค่อยมาตามเก็บเเล้วจะเสียใจ ซึ่งหลายคนเคยโดนมาเเล้ว ขอให้ทุกท่านโชคดี
นี่คือเรื่องราวที่เกิดขึ้นที่หน้าไพ่ขยายความมาได้เช่นนี้ครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kruangbin เมื่อ 2013-6-5 16:38
intapichai ตอบกลับเมื่อ 2013-6-3 11:20
พ่อหมอครับ งานที่ผมทำอยู่นี้ดีแล้วหรือยังหรือว่าคว ...

ต้องขอโทษด้วยครับที่มองไม่เห้น คุณเบื่อเหนื่อยเเล้วไม่คุ้มเงินที่ได้ ไหนจะคนอีก ผมว่าคุณทนได้ไม่นานหรอกคนเก่งอย่างคุณไปที่ไหน ก็สบาย
ท่านใดจะถามเชิญนะครับไม่ต้องเกรงใจ
พ่อหมอครับ ขอถามข้อครับ
ปีนี้หน้าที่การงานผม จะมีโอกาสได้ปรับเลื่อนตำแหน่งไหมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้