ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนึ่งคำถาม กับ หมอหนุ่มชิวชิว <<

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณ......ครับ  
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-8-1 11:52
ขอบารมีหลวงปู่ขอให้มีโชคลาภกันทั่วหน้านะครับ
...

ถามเรื่องงาน กับเรื่องสาวๆ หน่อยครับ ช่วงนี้มากมายหลายอย่างเหลือเกินสับสน
AUD ตอบกลับเมื่อ 2013-8-5 06:28
ถามเรื่องงาน กับเรื่องสาวๆ หน่อยครับ ช่วงนี้มากมาย ...

แท้และเทียมหรือเปล่า
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-8-5 06:36
แท้และเทียมหรือเปล่า

AUD ตอบกลับเมื่อ 2013-8-5 06:28
ถามเรื่องงาน กับเรื่องสาวๆ หน่อยครับ ช่วงนี้มากมาย ...

โอโห...สะดุดกับคำว่า " เรื่องสาวๆ หน่อยครับ ช่วงนี้มากมายหลายอย่างเหลือเกินสับสน "
คงต้องใช้คำที่วงการใช้กัน มีไว้แต่ไม่ได้ใช้ดีกว่าพอจะใช้แล้วไม่มี ...อิอิ แท้หรือเทียบ เดี๋ยวนี้ดูยากครับมีต้องสัมผัสถึงจะรู้ใช่ปะ ...

สำหรับเรื่องงานช่วงนี้รับศึกหนันครับ เปรียบเหมือนเสาหลักขององค์กร งานที่ทำอยู่มีโอกาสที่จะปรับโครงสร้างอีกครั้งครับ ถือว่างานช่วงนี้ดีแต่เหนื่อย มีโอกาสที่จะได้ปรับตำแหน่งหรือเพิ่มเงินครับ

มีเรื่องสาวๆด้วย

ส่วนเรื่องสาวยังเป็นความลับสวรรค์อยู่ครับ
หมอหนุ่มเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา เปิดไพ่รูปหล่อชัยมหานาถ2
ความเป็นเช่นไรเล่าสู่กันฟังหน่อยค่ะ. ขอบคุณค่ะ
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-8-5 16:43
ส่วนเรื่องสาวยังเป็นความลับสวรรค์อยู่ครับ ...

ใช่ครับ ตอนนี้ได้ปรับตำแหน่งแล้ว  ว๊ากกกกก แล้วอีกข้อที่ถามละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้