ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนึ่งคำถาม กับ หมอหนุ่มชิวชิว <<

[คัดลอกลิงก์]
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-8-5 16:43
ส่วนเรื่องสาวยังเป็นความลับสวรรค์อยู่ครับ ...

พี่หมอก็ช่วยตอบเรื่องสาวๆให้พี่AUDหน่อย พี่AUDเค้าตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเลือก สาวแท้หรือสาวเทียมดีมั้ง...
ดีใจกับเรือ่งงานที่สูงขึ้นเรื่องๆด้วยครับพี่AUD ...รวยๆเฮงๆทั้งเรื่องหน้าที่การงานและสาวๆนะครับ....
รบกวนพี่หมอหนุ่มด้วยครับ สอบถามเรื่องการงาน และ ความสัมพันธ์กับคนรอบข้างครับ  ขอบคุณครับ
รบกวนหมอหนุ่มครับ ดูเรื่องการเงินให้ด้วยครับ มัดขัดยังไงก็ไม่รู้ จะแก้อย่างไรครับ ขอบคุณครับ
assava ตอบกลับเมื่อ 2013-8-6 14:45
รบกวนพี่หมอหนุ่มด้วยครับ สอบถามเรื่องการงาน และ ควา ...

งานช่วงนี้ต้องทำด้วยความรอบครอบละเอียดถี่ถ้วนนะครับ คนรอบข้างมักจะเกิดความแข่งขันกันสร้างผลงานครับ
chuchat9999 ตอบกลับเมื่อ 2013-8-6 17:47
รบกวนหมอหนุ่มครับ ดูเรื่องการเงินให้ด้วยครับ มัดขัด ...

หน้าไพ่ออกมาพี่ต้องปล่อยบางสิ่งบางอย่าง แล้วอย่าไปแบกเรื่องคนอื่นมาก ช่วยเท่าที่ช่วยได้ครับ สิ่งที่พี่คาดหวังว่าจะได้เงินไม่นานก็จะได้ดังหวังครับ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-8-6 05:50
พี่หมอก็ช่วยตอบเรื่องสาวๆให้พี่AUDหน่อย พี่AUDเค้าตั ...

พี่มรเรื่องสาวๆๆของพี่อู๊ดเปิดเผยต่อหน้าเพจไม่ได้ครับ ไม่ไหวจะเคลียร์
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-8-7 11:18
งานช่วงนี้ต้องทำด้วยความรอบครอบละเอียดถี่ถ้วนนะคร ...

ขอบคุณมากครับ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-8-5 17:01
หมอหนุ่มเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา เปิดไพ่รูปหล่อชัยมห ...

เมื่อวันเสาร์ได้มีโอกาสเข้าไปช่วยบรรจุมวลสารและถือโอกาสเปิดไพ่ว่าองค์พ่อจะมีเรื่องราวเป็นเช่นไร
ไพ่ใบแรก ท่านรอโอกาสและพร้อมที่จะช่วยเหลือลูกหลานและผู้ที่เคารพศรัทธา แน่นอนคนที่ศรัทธาท่าน ท่านจะช่วยเสริมอำนาจบารมี มีบริวาร บริวารเกรงใจ  ทั้งนี้้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กะแต่ละบุคคลจะให้ท่านช่วยเรื่องในและยังมีเรื่องที่ไม่คาดฝันอีกเยอะ ในส่วนของสภาวะสังคม จะเป็นที่โดดเด่นในวงสังคม มีความไว้เนื้อเชื่ิอใจ ผู้ใหญ่ให้ความเมตตาปราณี และที่สำคัญเรื่องโชคลาภก็โดดเด่นเช่นกัน โชคดีครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ผมจะได้เลิกกับแฟนหรือเปล่าครับ
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-8-7 11:23
หน้าไพ่ออกมาพี่ต้องปล่อยบางสิ่งบางอย่าง แล้วอย่าไ ...

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้