ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนึ่งคำถาม กับ หมอหนุ่มชิวชิว <<

[คัดลอกลิงก์]
ผมจะควรทำอะไรเป็นสิ่งหลักๆครับ
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-5-29 21:13
มาจอยอันนี้ต้องตอบเชิงลึกแล้ว ผมส่งข้อความไปตอบให้ ...

ตอบแล้วครับพี่หนุ่ม รบกวนด้วยนะครับพี่
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-5-30 10:38
พี่เครื่องบิน จะทำอะไรที่เป็นของตัวเองดีครับเป็นงา ...

ใบเเรกต้องเป็นงานที่ป้อมถนัดที่สุดมันเป็นงานที่ป้อมไม่อยากเข้าหาเเต่ทำเเล้วดี งงปะ
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-5-30 13:04
ใบเเรกต้องเป็นงานที่ป้อมถนัดที่สุดมันเป็นงานที่ป้ ...

หึหึหึ มืด เลยล่ะ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-5-30 13:13
หึหึหึ มืด เลยล่ะ

มึดซิเดอะมูนขึ้นเเต่เจอนะมีเงินใช้สบาย
สรุปคือทำๆไปทุกอย่างเท่าที่จะทำได้และได้ทำแม่น บ่
Tim ตอบกลับเมื่อ 2013-5-30 11:43
ผมจะควรทำอะไรเป็นสิ่งหลักๆครับ

ขอโทษครับพี่ทิมไม่ทันมอง พี่ตอนนี้พี่อยู่นิ่งๆๆดีกว่าเยอะเพราะตอนนี้พี่มีหลายเรื่องเข้ามาให้พี่ได้ปวดหัวได้รุ้มเร้า อยู่นิ่งๆดีสุดเเต่สุดท้ายก็จะมีหญิงที่มีความพร้อมมาให้ความช่วยเหลือพี่
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-5-30 12:15
ตอบแล้วครับพี่หนุ่ม รบกวนด้วยนะครับพี่ ...

ตอบให้เเล้วนะครับเป็นไงบ้างไม่เคยบอกโครเลยปะ
ผมต้องขอตอบในข้อความส่วนตัวในบางเรื่องนะครับอเนื่องจากบางเรื่องไม่สมควรที่จะตอบหน้าเวป ขอบคุณที่ใช้บริการครับ
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2013-5-30 13:29
ตอบให้เเล้วนะครับเป็นไงบ้างไม่เคยบอกโครเลยปะ ...

ขอบคุณมากๆ ครับพี่ ไม่เคยบอกใครเลยจริงๆ ครับผม จะทำตามที่แนะนำมากๆ ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้