ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> เหรียญขวัญถุง <<

[คัดลอกลิงก์]
เหรียญก็แท้
กรอบก็แท้ขอรับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-8-10 12:01
เหรียญก็แท้
กรอบก็แท้ขอรับ

แล้วคน แท้หรือเปล่า?
เหรียญตราแผ่นดิน
อาจารย์บอกว่า มีพลังช่วยแก้ไขแก้อาถรรพ์ เสริมบารมีให้กับบ้านที่อยู่อาศัย
โดยนำเหรียญไปติดที่เสาเอกของบ้าน
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-9-12 15:43
อาจารย์บอกว่า มีพลังช่วยแก้ไขแก้อ ...

บ้านเป็น ทาวน์เฮ้าส์ ไม่ทราบว่าเสาไหนเป็นเสาเอก
พี่เมธพอ จะมีวีธีไหนแก้ไขหรือทดแทน บ้างครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-9-12 15:43
อาจารย์บอกว่า มีพลังช่วยแก้ไขแก้อ ...

ของผมมีเสาเอกแต่ไม่มีเหรียญ
พี่เมธพอ จะมีแบ่งหรือให้ยืมได้บ้างไหมครับ

ก็ยังรอโอกาศได้ครอบครอง เหรียญขวัญถุง ของหลวงอยู่เสมอมา....
พี่เมธช่วยด้วยนะครับ
เป็นอะไรครับ  ใครทำอะไรพี่หนูใบเตย
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-4-18 22:12
ของผมติดหลัง ล็อกเก็ต
รอจังหวะไปเลี่ยมกรอบเงินเหมื ...

ของเสี่ยต้อยเลี่ยมเสร็จ แล้ว หรอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้