ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> เหรียญขวัญถุง <<

[คัดลอกลิงก์]
รายละเอียดดีมากครับ
ต้องให้เป็นที่ปรึกษา
ด้านวิชาการ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-29 10:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว่ากันว่า ...

เหรียญขวัญถุงนี้ มีเทพเทวดาจากสวรรค์ชั้น จาตุมหาราชิกา คอยรักษาดูแลอยู่

ปัจจุบันเหรียญขวัญถุงนี้ได้ลดลงจากท้องพระคลังสำนักไปมาก จนยุติการแจกจ่ายมาหลายปีแล้ว

จากหลายปีผ่านมาที่เหรียญขวัญถุงนี้ ไม่เคยมีการเปลี่ยนผลัดมืออีกเลย

ซึ่งเร็วๆนี้อาจจะมีการส่งมอบเหรียญขวัญถุง ไปสู่ผู้ครอบครองรายใหม่อีกครั้งหนึ่ง !!

ใครจะเป็นผู้ครอบครองวัตถุมงคลที่เกินจะตีค่า ตีราคานี้ได้ ต้องคอยรับชมกันครับ

รอชมด้วยคนครับ
นาทีทองค่า อย่าพลาด อย่าช้า อย่ารีรอ โอกาสพิเศษไม่ได้มีบ่อยๆ นะคะ

http://baanjompra.com/webboard/f ... ;tid=650&extra=
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-5-4 07:19
ยังไม่มีโอกาสได้ครอบครอง เหรียญขวัญถุง เลยครับ...ใคร ...

โอกาสมาแล้วน่ะครับ
ไปเลี่ยมเงินมาครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-6-13 11:24
ไปเลี่ยมเงินมาครับ

สวยไป อิจฉา
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-6-13 14:12
สวยไป อิจฉา

อยากเลี่ยมเงินนานแล้ว
แต่ไม่มีโอกาสซ่ะที
ยังรอโอกาส ได้ครอบครอง เหมือนเดิม....
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-6-14 09:54
ยังรอโอกาส ได้ครอบครอง เหมือนเดิม.... ...

คงต้องมีสักวันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้