ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> เหรียญขวัญถุง <<

[คัดลอกลิงก์]
รอด้วยอีกคน
รอด้วยคน ครับ
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-6-21 22:59
รอด้วยคน ครับ

รออะไร
ได้ไปแล้วยังไม่พออีกหรือไง
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-6-22 10:07
รออะไร
ได้ไปแล้วยังไม่พออีกหรือไง

ได้มาแล้ว แล้วมันอยู่ที่คอไหมล่ะ
(ตอกย้ำจัง)
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-6-22 17:59
ได้มาแล้ว แล้วมันอยู่ที่คอไหมล่ะ
(ตอกย้ำจัง)  ...

สงสัยคงจะไป ลืมไว้ที่ โรงแรมมนตรี
ได้ไปแล้วถ้าหายหละเสียดายแทน......ขอให้หาเจอนะ  น้องต้อย ( toywaterr )  ... ...รอเวลาได้ครอบครอง  
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-6-22 17:59

ตอนนี้ลูกแก้วท่านเสด็จไปอยู่ที่ไหนครับ
อาการ ประมาณนี้ล่ะครับ

ตอนนี้ ลูกแก้วท่านคงออก ธุดงค์
แสดงว่า เข้าพรรษา ก็คงกลับมา ขึ้นคอ ช่วยเด็กน้อยคนนี้ ดังเดิมครับผม

55555

เห็นแล้วว่าอยู่ที่ไหน
สวยๆๆๆจริงๆๆน่ะ
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-6-24 18:26

ไม่สวดมนต์ ไม่นั่งสมาธิล่ะซี๊
เลยโดนยึด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้