ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คนที่มีของของหลวงปู่ แล้วประพฤติตนไม่ดี จะเกิดอะไรบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]

อย่าไปทำกับใครอีกนะ

ของเสี่ย ครูบาอาจารย์ท่านว่า กล้าๆ หน่อย
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-18 05:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-18 00:31
อย่าไปทำกับใครอีกนะ

majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-18 00:31
ของเสี่ย ครูบาอาจารย์ท่านว่า กล้าๆ หน่อย

ครับ

ใจป่าว ใจป่าวอ๊าย

ไม่ใจก็เอาสีผึ้งมานี่
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-19 00:09
ใจป่าว ใจป่าวอ๊าย

ไม่ใจก็เอาสีผึ้งมานี่

ครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-5-25 10:14
อาจารย์ท่านเน้นเรื่องความกตัญญูมากๆ อาจารย์ท่านสอน ...

สาธุคับพี่
ของดีคู่คนดีมีคุณธรรม
พอแขวนขุนแผนจตุรภาคี เมตตาแรงๆ เข้าหน่อย ใจเราชักอยากจะเปลี่ยนเป็น

คุณ น่ะ ทำ

ของดีที่จอยคู่ควร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้