ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข่าวด่วน !! พระบรรจุกรุ ที่วัดหลวงพ่อเคน 3 พ.ย.56

[คัดลอกลิงก์]
รอสวดกุสสลาธัมมาให้พี่ตี๋ไงล่ะ
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2013-11-6 13:36
มีโอกาสกลับมาเยี่ยมเยียนกันอีกครั้ง
วันนี้ร้าน เจ๊ ...

จริงๆแล้ว....ค่อนข้างประทับใจนะครับ...ภาพที่อาหารเต็มโต๊ะเป็นแถวยาววว
อดคิดไม่ได้นะครับว่า...จะหมดหรือป่าวน๊าาาาา

ทำงานเหนื่อย...แล้วได้กินอิ่มท้อง...ถือว่าเป็นความสุขของชีวิตครับ
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2013-11-6 18:42
รอสวดกุสสลาธัมมาให้พี่ตี๋ไงล่ะ

ma-ii ตอบกลับเมื่อ 2013-11-6 22:32
จริงๆแล้ว....ค่อนข้างประทับใจนะครับ...ภาพที่อาหารเต็ ...

พี่ ใหม่ อยากจะประทับใจอีกรอบ  หรือเปล่า ครับ
ma-ii ตอบกลับเมื่อ 2013-11-6 22:32
จริงๆแล้ว....ค่อนข้างประทับใจนะครับ...ภาพที่อาหารเต็ ...

จัดไป จัดให้หนักเลย
ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ
ประสบการณ์ที่ดีในห้วงกาลเวลาดีๆ
รออีกสักหน่อยจะกลายเป็นตำนานที่เล่าขาน
ไม่รู้เบื่อสำหรับคนสูงวัยในอนาคต
เช่นตัวข้าพเจ้าเอง

จะมีโอกาสได้ร่วมบุญสร้างพระบรรจุกรุอีกหรือเปล่าครับ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-11-7 19:27
ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ
ประสบการณ์ที่ดีในห ...

นั่นแน่พี่หมอกะลงสมัครส.ว.ในอนาคตนั่นเอง 555
Autsadakorn ตอบกลับเมื่อ 2013-11-9 08:26
นั่นแน่พี่หมอกะลงสมัครส.ว.ในอนาคตนั่นเอง 555 ...

เป็นความจริงครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-8 18:07
จะมีโอกาสได้ร่วมบุญสร้างพระบรรจุกรุอ ...

ผมว่ามีนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้