ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข่าวด่วน !! พระบรรจุกรุ ที่วัดหลวงพ่อเคน 3 พ.ย.56

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-12-6 11:57
เยี่ยม... แล้วในถุงกระดาษมีอะไรครับ  ...

9.มม ครับ
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2014-1-13 19:12
9.มม ครับ

นึกว่ามีปู่เซินฯ
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2014-1-13 19:12
9.มม ครับ

9 มม. เอามาทำไมคร้าบบบพี่
เอาใว้ยิงฉลองแทนประทัดไงล่ะ
หนึ่งในสิ่งที่ทำให้นึกถึงคำว่า

สำนักนี้ มีมากกว่าความขลัง
สาธุ อนุโมทนาบุญด้วยครับ
รำลึกถึงวันที่ร่วมบุญ ก็รำลึกถึงกุศลผลบุญ ที่ได้ทำร่วมกัน จนเป็นมหาบุญ มหากุศล

อนุโมทนาสาธุบุญนี้ด้วยเทอญ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้