ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข่าวด่วน !! พระบรรจุกรุ ที่วัดหลวงพ่อเคน 3 พ.ย.56

[คัดลอกลิงก์]
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-2 19:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บรรยากาศวันนี้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขอให้เดินทางปลอดภัยกันทุกๆคน ทั้งไปและกลับครับ
น่ารักกันทุกคนเลยเดินทางปลอดภัยทั้งไปและกลับคับ
แอบเห็นมีพระนาคปรกองค์จ้อยด้วย
ขอร่วมอนุโมทนาบุญใหญ่ในครั้งนี้ด้วยครับ...เสียดายตั้งใจไปด้วยแต่สุดท้ายก็ไปไม่ได้...
ขอให้เดินทาง ไป - กลับ ปลอดภัยทุกท่านครับ...อ่อ   อย่าลืมถ่ายภาพทริปนี้มาให้ชมด้วยนะครับ...
พี่เมธฝากมาบอกว่าไม่ต้องขับวีโก้ก็เล่น line ได้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สาธุการด้วยครับ
อย่าลืมลงรูปกิจกรรมดีๆในการนำพระไปบรรจุกรุในครั้งนี้ด้วยนะครับ....
งานนี้สนุกมากครับ เหมือนไปเที่ยวกับครอบครัว มีอุปสรรคทดสอบกำลังใจเป็นระยะๆ แต่ก็ฝ่าฟันจนสำเร็จ ขอบคุณอาจารย์ คุณจ๊อ และพี่น้องทุกท่าน ที่ให้โอกาสผมไปร่วมทำบุญใหญ่ในครั้งนี้ครับ ไว้คราวหน้าถ้ามีโอกาสจะขอไปร่วมบุญกับคศช.ทุกท่านอีกนะครับ
อนุโมทนาครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้