ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตอาจารย์สรายุทธ รุ่น 1 เพชรกลับ <<

[คัดลอกลิงก์]

ยังไม่มีเวลาไปเลี่ยมแต่วันไหนใส่เสื้อมีกระเป๋าจะพกไปด้วยครับ เอาไว้เป็นตัวแทนเพื่อระลึกนึกถึงครูบาอาจารย์ ดีใจมากที่ได้รับมาครับ ขอบพระคุณอาจารย์มากครับ
หนูและเจี๊ยบ ได้รับล๊อคเก๊ตแล้วครับ กราบขอบพระคุณท่านอาจารย์ครับ
ได้แล้วก๊าบเด๋วเงินออกค่อยเอาไปเลี่ยมก๊าบ
ขอบคุณก๊าบอาจารย์
ขึ้นคอพร้อมพระอาถรรพ์ธมครับ
ได้รับแล้วครับขอบคุณอาจารย์เมตตาศิษย์
วันนี้กินฟรีก๊าบ
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2013-10-5 12:26
วันนี้กินฟรีก๊าบ

แสดงว่าของเค้าดีจริง
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-10-5 12:29
แสดงว่าของเค้าดีจริง

ของดีจริงแรงจริงก๊าบ เวลาไม่มียังไม่เหนภาพ

ใครยังไม่มีขอความกรุณาจากอาจารย์ด่วนๆเลยนะก๊าบ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moshido เมื่อ 2013-10-5 12:55

บอมบ์ ได้รับล๊อคเก๊ตแล้วครับ......เดี๋ยวไปเลี่ยมท่าพระจันทร์
ตอนนี้ห้อยคอในถุง Dior ที่ ให้ ไม่ห่างตัวเลยคับ
ห้อยวันแรก พ่อซื้่อ ของไอทีให้เลย แถมเพื่อนยังเลี้ยงข้าวอีก......(กินฟรี)....อิ่มจัง
กราบขอบพระคุณท่านอาจารย์ครับ
วันพฤหัสที่ผ่านมา ฤกษ์วันครูพอดี ขับรถว่าจะเอาพระไปเลี่ยมแถววัดบวร แต่กลับไปโผล่แถวสวนผักซะอย่างงั้น เจอศิษย์พี่กำลังสนทนากับอาจารย์อยู่พอดี เข้าทางแล้วเรา เลยได้รับมาหนึ่งอันแล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้