ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตอาจารย์สรายุทธ รุ่น 1 เพชรกลับ <<

[คัดลอกลิงก์]
กราบรำลึกพระคุณ....อาจารย์
อืม.... กำลังตื่นเต้นอยู่เลย
รอครับ....โปรดติดตามตอนต่อไป
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-30 23:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

คาถาบูชาล็อกเก็ต

นะโมเม พุทธวีรัตถุ วิปะมุตโต
สัพพะธิ สัทธาธะปะภิโณ
สมิตัสสะเม สะระนังภะวะ

ผู้ที่ตกอยูในวิกฤตหมั่นภาวนาเป็นนิจ
เหตุวิกฤติอันตรายจะไม่เกิด

-----------------------------------------------------------------------

หมายเหตุ

ล็อคเก็ตเพชรกลับ
นี้
เป็นการขอสร้างโดยลูกศิษย์ที่เคารพศรัทธาครับ

ไม่มีให้เช่าบูชาด้วย
เงิน
แต่ต้อง
ใช้ ใจ เช่าบูชาเท่านั้นครับ

แจกฟรีสำหรับผู้เข้ามาช่วยงานร่วมกิจกรรมในสำนักครับ
ใครอยากได้เพชรก็แนะนำได้แค่นี้ คร๊าบ

ปล.ไม่ใช้แค่เข้ามาช่วยครั้งเดี๋ยวจะได้เลยนะครับ
อาจจะต้องมีการทดสอบกำลังใจกันบ้างเล็กน้อย เพื่อที่จะเห็นคุณค่านะครับ
คนที่ยังไม่ได้ก็อย่าพึ่งท้อใจไปครับ

มนต์เลี่ยงพระกาฬ (แคล้วคลาดกันภัยนานา)
จะเดินทางไปไหนก็ปลอดภัย อุ่นจิต สบายใจ ปราศจาคอันตรายทั้งปวง
มีทริคการใช้เล็กๆ น้อยๆ ว่า
"แม้มด แมลง หรือสิ่งมีชีวิตตัวกระจิ๊ด กระจ้อยเพียงไหน ก็ให้เราแสดงเมตตาจิตไปให้อย่าได้ทำร้ายทำลายชีวิตกันเป็นอันขาดนะครับ"
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-30 23:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าได้ยินมาไม่ผิด
เหมือนจะมี...มนต์พระกาฬ...ด้วยนะครับ
...ถ้าใครคิดร้ายละก็...ตัวใครตัวมันนะคร๊าบบบบ...

15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-1 00:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปภาพอาจารย์สรายุทธ
ที่ท่านลงมนต์พระกาฬไว้

ใช้เป็นที่ติดต่อหาอาจารย์ก็ได้ด้วยนะคร๊าบบ
แค่คิดก็ส่งเรื่องราวถึงอาจารย์ได้ด้วย อิอิ
น่าเหลือเชื่อมากครับ ฮ่าาๆๆๆ

ใครมีเรื่องราวอะไรมาเกี่ยวกับอาจารย์มาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ

อาทิ เช่น
เรื่องพานครู หรือ กล้องวงจรปิด กันเนี่ย ??
(วุ่นน่าจะเล่าได้ดี 555+)

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขอบคุณคร้าบ รอติดตามคร้าบ
เลี่ยมแล้วครับ ตลับเงินชุบทองคำขาว
เลี่ยมเสร็จก็มีประสบการณ์เลย รวดเร็ว ทันใจดีจังงงง

เรื่องมีอยู่แว้ !!! เอ้ย ว่า พอเลี่ยมพระเสร็จกำลังจะขับรถกลับบ้านมาถึงรถและ
อยู่ดีๆ ก็อยากเดินย้อนกลับไปหาอะไรกิน เลยเดินกลับไปทางเดิม พอถึงปุ๊บ
อ่าวนั้นอาจารย์ กับพี่จ๊อ และก้อน้องบีม มาเดินเลือกกรอบพระที่ท่าพระจัน
คำแรกที่อาจารย์ทักคือ "มาทำอะไร ไปกินข้าวกัน" ก็เลยหยิบล็อคเกต
ที่เลี่ยมเสร็จแล้วให้อาจารย์ดู แหมมื้อนี้อิ่มฟรีเลย ขนาดเพิ่งเลี่่ยมเสร็จแป๊บเดียวเองนะเนี้ย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2013-10-1 13:05
เลี่ยมแล้วครับ ตลับเงินชุบทองคำขาว
เลี่ยมเสร็จก็มีป ...

สวยงามสุดยอดคร้าบบบ มีประสบการณ์ทันที
ขนาดเข้ามาติดตามวันเป็นสิบรอบ ยังพลาด สวยมากครับ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-1 21:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของที่มีค่ากว่าจะได้มา...
บางครั้ง...อาจจะต้องแลกมา ด้วยน้ำตา...
แต่...สิ่งที่ได้รับมา...มันมีค่าเพียงใดต้องลองถามน้องดูคร๊าบ

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้