ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปเที่ยวหาซื้อของให้พ่อมาครับหลวงปู่ พอได้มาแล้วพ่อยิ้มแป้นเลย ผมก็เลยมีความสุขลึกๆไปด้วยครับ  เรื่องนั้นผมก็ยังคิดไม่ออกเหมือนกันครับหลวงปู่ แต่มันคงน่าจะมีทางออกได้สักทางนะครับ วันนี้ยังไม่ได้ไปบ้านหนองเสือเลยครับ ทิ้งมาเป็นเดือนแล้วครับหลวงปู่ ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ อากาศร้อนมากหลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ วันนี้ทำงาน ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
ยังคิดไม่ออกเลยครับหลวงปู่ว่าจะไปเอามาจากไหนครับ วันนี้อากาศร้อนมากเลยครับ ที่ๆหลวงปู่อยู่นั้นอากาศสบายตลอดปีไหมครับ ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

วันนี้ทำงาน
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
วันนี้งานผ่านไปด้วยดีครับหลวงปู่ เยอะแยะมากมายทำทั้งวันเลยครับ วันนี้ก็เป็นอีกวันหนึ่งครับที่อากาศร้อนมากๆ อีกไม่นานคงจะมีฝนเทลงมากระมังครับหลวงปู่ ช่วงนี้ผมวุ่นวายมากมายเลยครับ เหมือนเป็นบททดสอบบทใหญ่เลยครับ ซึ่งจะต้องผ่านมันไปให้ได้ครับหลวงปู่ ผมสวดวันถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
วันนี้งานผ่านไปได้ด้วยดีครับหลวงปู่ เยอะหน่อยแต่ก็ทำจนเสร็จเรียบร้อยครับ ช่วงนี้มีสิ่งที่อยู่ในใจหนักอึ้งแต่ผมก็พยายามแก้ไขมันอยู่ครับหลวงปู่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้มีงานเรียบร้อยดีครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ต้องไปแต่เช้าครับ ไปดูเสียงตามสายตอนเช้า ผมยังหาไม่ได้เลยครับหลวงปู่ ไม่รู้ว่าจะไปเอามาจากตรงไหนครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
อำนวยอวยพรให้วันนี้ ขอให้เป็นที่ดี เจอแต่สิ่งดีๆ
มีโชค มีชัย ปลอดภัย ด้วยเทอญ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้